Lần đầu đi off-29 Minh Long

Lượt xem: 3,227

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NobitaXuka

Binh Nhất
Checker Tập Sự
17/5/16
Chủ đề
5
69
21
41
0 ₿
Cuối tuần rồi tham gia họp mặt đầu năm giữa các anh hào ms, mình đã có dịp cùng các đồng dâm lai rai chút đỉnh. Sau khi có tí men vào người, 500 ae quyết định kéo nhau qua ML thư giãn. Nobita đc các ae ưu tiên cho pé 29 đang là 1 số rất hot tại cơ sở này.

Tới nơi các a e lấy mỗi người 1 phòng sau đó ai về chuồng nấy:D:D:D. Hôm đó a e đi đông nên chắc chắn có người sập hầm và đó là mình và một đồng dâm nữa. Tuy nhiên, cái j cũng có giá của nó. Sau khi mòn mõi chờ đợi thì pé 29 cũng đã lên phòng. Theo đánh giá cá nhân, pé 29 này:
  • Face: 6.5
  • Cao: 1m55+
  • V1: 7/10
  • V2: 7/10
  • V3: 6.5/10
  • V4: ko check nên ko cho điểm.
Khi đó e vừa làm xong một suất nên hơi mệt và cũng do lúc đó khá trễ nên phần ms khoẻ chỉ làm bình thường, chưa thấy gì đặc sắc.
Ms kỹ thuật: không thể chê vào chỗ nào, ms Thái e trườn khắp người, từ đầu xuống chân rồi từ chân lên đầu, đúng chất Thái. Tiếp đó lật ngửa lại thì ôi vcl, một cảm giác ngất ngây con gà tây:confused:, cứ tưởng e là ng tình trong mộng, cuối cung ko chịu nổi đành ngả chym đầu hàng:rolleyes:. Mình ko muốn kể chi tiết quá vì vậy sẽ mất hay khi các ae tự mình kiểm nghiệm. Hi vọng có dịp quay lại đây thăm pé 29. Chúc các đồng dâm cũng đc ngon chym như mình. ;);)

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80, MrxXx and Martin

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng pác ngon trym. Like cho 1 rp chân thật
Ngưỡng mộ pác quá

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,597
30 ₿
Mừng pác No lên sóng em này thì rất toẹt vời rồi

• Like
Điểm cảm xúc: NobitaXuka

jusu.k2bi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/4/17
Chủ đề
0
1
0
29
0 ₿
các bác cho e hỏi e chưa đi massage lần nào, vd thời gian vé là 90p mà tới 60p mình ra rồi thì hết giờ ra về luôn hay sao thế e cảm ơn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.