Tân Phú lần đầu đi thử gặp bé 38 múp múp

Lượt xem: 1,569

MasterBall

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
23
81
49
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
coi Tân Cảng mới khai trương cũng ham ham chạy qua khám phá , thủ tục các kiểu cũng như mấy chỗ khác , mình đi vé hồng kong check code ngồi làm ly nước xong lên phòng , trong lúc đợi thì tui vô xông hơi 1 chút, ra thì gặp bé ngồi đợi sẵn rồi hehe, tướng bé 3m bẻ đôi múp rụp hà, nhìn cưng xỉu. Em cầm khăn lại lau khô người cho mình rồi dắt đi tắm, vòng 1 vs vòng 3 to tròn nhìn không mà cây xúc xích nó dựng đứng ,
face : không đẹp cũng không xấu , nhìn kỹ thấy cái nét cưng cưng
v1 cam lai bưởi bóp mềm với đã tay lắm
v2 hơi chúp bi
v3 mông chà bá
vô bồn bóp vú không cũng đã hứng lắm rồi , bóp mỏi tay mới chịu ngưng để ra giường , mình ghiền quá bỏ qua phần khỏe vô tới thư giãn luôn
trườn thái thì v1 to mà mềm mại như 2 cái bong bóng chạy tới đâu sướng tới đó, càng chà càng phê, thằng nhỏ nó cứ nhỏm dậy hoài 1 hồi sướng quá phải lật lên cho đỡ cấn , em nó thấy cười quá trời cho 1 phát bánh mì kẹp xúc xích, bánh mì gì mà kẹt muốn mất tiêu cây xúc xích lun, kẹp xúc xích mà bé nó mút cái đầu cây cà lem làm tui xém out , phải kêu em nó từ từ lại em nó mới tha cho
bé bắt đầu tung chiêu lau cột điện, xúc bình xăng con, đá trứng cút thì tui cũng tranh thủ khám phá , cái vòng 3 trắng bóc và to tròn vỗ vào thích lắm, v4 tui ko khám nhiều nhưng gọn gàng và ấm ướt, lúc bé làm 69 thì ngắm kỹ cái bờ mông tuyệt phẩm ấy tưởng tượng được doggy thì hết nước chấm, sau cùng cũng out cia trong sung sướng.
thiệt hại 450 tic vs 1000 tip cho 1 buổi phê pha cùng bé
tui thích gu múp múp nên ko chỉ định bé này cho mấy bác thích mình dây cây cảnh nha

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
nhìn hình thấy quả mông là uy tín gồi =))

Massage Tân Cảng

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/11/22
Chủ đề
3
15
10
0 ₿
Chúc mừng anh @MasterBall đã có buổi trải nghiệm vui vẻ cùng bé 38, bé cũng được rất nhiều anh yêu thích nhờ vào sự nhiệt tình chăm chỉ phục vụ quý anh. Mến chúc anh luôn đầy sức khỏe và thành công trong công việc nhé.

Bao Cục Sức

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/18
Chủ đề
9
151
44
35
0 ₿
lúc em trườn lên mà ôm bóp cặp mông em thôi là thằng nhóc dựng đứng em khỏi trườn xuống được .