Cần Thơ World Cup Lần đầu diện kiến hot girl 65

Lượt xem: 1,491

Sìng A Tồ

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
22/10/22
Chủ đề
10
98
15
30
Cần Thơ
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Dự đoán kết quả trúng vé đi trung đông :) số là từ đầu mùa tới giờ cũng hăng hái vào chơi game thử vận may cùng ae nhưng có xem đc trận bóng nào đâu cũng ko xem kết quả, 1 ngày đẹp trời mở mail ra thì ối dồi ôi... đập vào mắt toàn code là code. Giữa trưa không suy nghỉ nhìu phi thẳng xe qua Dubai để chạy kịp kpi :). Vào quầy lễ tân hỏi thì đc biết 65 đã làm lại, lên luôn em êy.

Vừa nằm được 2p thì em bước vào, em xinh mình dây trắng nỏn cất giọng chào anhhh làm tan biến bao mệt mỏi, oi bức của cái nắng giữa trưa:D chào hỏi xong em rủ vào xông, còn được đãi bưởi miền tây, vài đường kích thích nhẹ nữa chứ đc 1 lúc thì em bảo ra em tắm cho anh nhé! Đi luôngg, bé tắm khá kĩ, nhẹ nhàng chậm rãi, chăm thằng anh chăm luôn thằng em, bé đi đường lưỡi khắp người rồi lút luôn cái cán từng nhịp từng nhịp, đc 1 lúc thấy tính hình ko ổn rồi nên bẩn tính bảo em anh lạnh quá mình ra giường nhé :)) đi luônggg

Phần khoẻ: bé làm bài bản, lực vừa đủ, cứ trò chuyện đc tí thì lại quay sang hỏi em làm vậy vừa chưa? Anh có đau không? Có nhức mỏi đâu không? Quá ư là chu đáo

Phần mệt: trường phê, chà phê, hj bj đều phê :D đặc biệt có skill hj hơi đỉnh, miệt mài hì hụt đổi thế từ nằm quỳ sang đứng thì thằng em cũng đầu hàng trong sung sướng, em mút trọn tới giọt cuối cùng

Đánh giá sơ bộ:
CSVC: sang, sạch, thơm, phòng ốc rộng rãi, âm thanh ánh sáng hợp ngữ cảnh.
Locker nhiệt tình, thân thiện
Ẽm: V1 vừa tay, săn chắc 9đ
V2: thon 8đ
V3: bé, chắc nảy 7,5đ
V4: múp, gọn
Thiệt hại:
Tic: code WC
Tip: 800 + bonus

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
406
400
0 ₿
Dạ rất cám ơn về đóng góp ý kiến của anh ạ!!!!
Rất mong anh sẽ ghé thăm cơ sở thêm nhiều lần nữa để có những trải nghiệm TUYỆT VỜI hơn ạ:jfbq00157070202b::jfbq00157070202b:

• Like
Điểm cảm xúc: Sìng A Tồ

huy tuan

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
30/6/22
Chủ đề
16
254
39
0 ₿
qua gé 1h30 mà 65 bận có khách nên đi số mới 37 luôn,,,,,,,,,,,,,,,