Q.10 Lần đầu diện kiến thần dâm 52 – Tưởng không dâm mà dâm không tưởng

Lượt xem: 366

An Anh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/2/22
Chủ đề
6
19
16
0 ₿
Mùa Euro này mới mấy trận đầu mà thua nhiều trận khá đau, tới phút cuối tưởng thắng độ rồi ai ngờ còn bị gỡ lại làm bay hết mấy củ, tức muốn chết. Thấy xui quá đi giải hạn, nghe mấy lão làng đi matxa sẽ giải hạn xui banh bóng, thua mấy trận liền nên bực bội tinh dồn lên não cũng nhìu nên đi matxa xả đạn cho bớt xui chút

Sẵn đang đi chơi ở khu Bắc Hải Q10, khá gần PA nên chạy tới PA luôn. Không có book trước mà cũng không có thông tin gì nên vô lễ tân cho coi hình ktv để lựa, có mấy em nhìn hình ngon quá trời mà kẹt hơn 1 tiếng, chỉ còn 3 em trống trong đó thấy em số 52 nhìn có vẻ dâm lắm nên chốt luôn

Ngồi chờ 5p để phục vụ sắp xếp phòng rồi dẫn lên phòng, vô phòng xông hơi trước cho giải hết khí xui trong người ra, khoảng 10p sau đi ra thì thấy em bước vào

Đánh giá ngoại hình của em 52 theo quan điểm của mình

Mặt nhìn có nét, nhìn dễ thương, không phải kiểu xì tin dâu nhưng cũng trẻ chắc tầm 25t, làn da trắng có hình xăm. Ngực to, không biết có độ qua chưa mình ko rành lắm nhưng bóp cũng đã lắm, body nói chung cũng ngon lành, nhìn là biết dâm rồi

Em vô chào hỏi xong lấy khăn lau mồ hôi cho mình, trong lúc chờ pha nước tắm 2 đứa ngồi nói chuyện hỏi thăm nhau, em nói chuyện cũng vui vẻ.

Pha nước tắm xong em dẫn mình vô bồn tắm, em tắm rửa kỹ sạch sẽ xong bắt đầu mơn trớn liếm láp, em liếm lưỡi từ trên cổ liếm xuống dưới, liếm chỗ nào là nhột nổi hết da gà, liếm tới bẹn em ngậm cây xúc xích của mình, vừa bú mút, liếm cột, đá trứng cút, lấy ngực kẹp xúc xích, đủ hết các chiêu làm mình sướng quằn quại, phải ráng kiềm lắm mới không bị bắn ra trong bồn

Tắm xong ra lau khô người, em chu đáo tắt máy lạnh để mình khỏi bị cảm lạnh, lau xong em dẫn lên giường matxa. Phần khỏe em làm bài bản, có lực, đấm bóp tốt, xong phần khỏe em thoa dầu nuru lên khắp người rồi trườn nuru, vừa trườn vừa liếm láp khắp người làm mình phê sướng cực kỳ, chà nuru xong em lật mình lại rồi quay mông chơi thế 69, nguyên cặp mông dí sát vào mặt mình, nhìn cặp mông của em to chà bá nhìn là muốn ấy liền, vừa hôn bướm, vét máng em 1 chút mà nước chảy quá trời, vừa húp nước vừa nghe em rên la sướng quá anh ơi, nghe thiệt kích thích quá chừng, làm 1 hồi xong đổi tư thế, em quay lại liếm wc nhẹ cho mình, lần đầu tiên đc liếm wc thiệt phê, không ngờ em cũng có chiêu wc này, liếm wc xong em tiếp tục ngậm xúc xích, em bú mút lút cán làm cực nhiệt, sau 1 hồi gồng mình chịu đựng màn BJ kịch liệt của em thì cuối cùng mình cũng bị hạ gục bắn pháo bông ầm ầm, bắn cả chục phát trong sung sướng, bắn xong nằm phê thở hổn hển, nằm nghỉ mệt 1 chút đc em tắm rửa lại rồi xuống quầy lễ tân ăn mì trứng lấy lại sức và ra về kết thúc ngày matxa xả lũ đầy sung sướng cùng em thần dâm 52

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86

THOR MASSAGE

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/21
Chủ đề
0
272
100
0 ₿
nghe bác review hấp dẫn mà mỗi lần quay 69 là mình ngại vét máng quá kkk, mấy em ngày nào cũng dc vét rên la sướng quá sướng quá ko biết có sướng thiệt ko hehe:3onion15:

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86