Điệp Vụ - Cần Thơ - Lần đầu điệp vụ | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Điệp Vụ Cần Thơ Lần đầu điệp vụ

Lượt xem: 365

Đệ Tam

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/7/23
Chủ đề
17
170
32
Can Tho
4 ₿
Hôm mưa gió bão bùng lạnh người nên cũng thèm được xông hơi nên liền gửi lời hỏi thăm bác Lục xin cái điệp vụ để đi sưởi ấm cơ thể cho khỏe , sau khi được giao nhiệm vụ cũng tranh thủ đi thực hiện vừa tới nơi thì được đón tiếp vui vẻ như mọi khi nên tới quầy xem sẽ chọn ai, cũng vừa đi mấy bé mới rồi nên nay thôi quay lại coi người củ như nào chọn nhanh gọn lẹ rồi vô phòng chờ nằm chơi. Được cái lần này làm mới lại cũng đẹp hơn nhiều

Nằm chơi chơi được 5p thì được dẫn lên phòng lẹ lẹ vào xông hơi cho đã , ngồi được xíu thì bé bước vào nhưng thôi vẫn chưa đủ nên xông thêm xíu mới bước ra gặp bé thì được bé lau khô mồ hôi rồi tâm sự mà không quên mò mẫm, bé kêu thôi đi tắm vô bồn tắm rửa sạch sẽ từ trên xuống dưới rồi nhẹ nhàng hun xuống kích thích phê hết người.

Bé dẫn ra giường lau người rồi kêu nằm xuống làm khỏe như mọi lần: Vẫn lực đủ mạnh bài bản và khỏe như lần nào không thiếu gì.
Được khỏe xong thì phải lại mệt bé làm tới nuru chà hết cả người rùi lật người lại chạm hết người tay thì lại bận sờ rùi mò bé xong đổi thế các kiểu, được vào nhịp sướng nó lại không kiềm nổi mà chịu thua xong bé dẫn đi tắm lại rùi ra nằm mass đầu xíu rồi xuống làm tô mỳ vui vẻ về

Bé 68
Tic : Code
Tip : On1

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
148
1,177
2,343
1,314 ₿
Vé Free Onsen
Chúc mừng bạn đã hoàn thành điệp vụ. Chúc bạn luôn có nhiều động lực để ghé thăm các bé. Đặc biệt bạn có thể tham gia chương trình ưu đãi đến từ Dubai Cần Thơ .

Alexis Zorba

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/4/22
Chủ đề
0
15
3
0 ₿
Mừng bác ngon trym. Đọc đến khúc quan trọng pác pass hết bài rồi :))

Massage Dubai Cần Thơ

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
93
669
554
0 ₿
Dạ cảm ơn anh ghé Dubai Cần Thơ và đã có buổi trải nghiệm vui vẻ bé ạ. Mong anh sẽ ghé lại nhiều hơn để Dubai Cần Thơ có cơ hội phục vụ anh ạ.Chúc anh có kỳ nghĩ lễ vui vẻ ạ:ami-(15):

MyGa

Tập Sự
Nhập Môn Massage
19/1/21
Chủ đề
0
132
16
0 ₿
tui chưa trải nghiệm lần nào đọc bài của bác xong tui cũng không tưởng tượng đc gì luôn

Đệ Tam

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/7/23
Chủ đề
17
170
32
Can Tho
4 ₿
Đọc bài khác đi bác , bài tui viết cảm xúc thăm lại bé quen thôi nào bé mới nó mới có nhiều cái để viết hơn