Q.1 Lần đầu đổi Gu Chuppy 59 FYOU

Lượt xem: 982

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
44
617
613
Hồ Chí MInh City
0 ₿
Chuyện cách đây vài ngày, hôm nay mới rãnh rỗi ngồi kể anh em nghe, câu chuyện giữa mình và 59
Đúng giờ hiện hình ở Fyou, thấy nhân viên lạ hoắc hơi giật mình xí, nhưng thủ tục thì cũng như cũ làm cái vé rồi đợi lên phòng thôi
:8onion38::8onion38::8onion38:

Lên phòng xông hơi tí cho đỡ quên mùi xả do cả tháng bận lubu chưa đi phát nào haha , ngồi được 2 quận thì nghe tiếng bé vô mình cũng đi ra luôn , bé nhìn mình cười tươi chào hỏi rồi lấy khăn lau người giúp mình lun, ngồi tám dóc chút bé bảo vừa rồi nhà bé có việc nên bé đi làm không được đều, bé cũng hỏi mình này nọ bla bla bla... một lúc sau bé dắt mình đi tắm , mặt bé dạng cute xì teen, ko phải gu cao ráo mà dạng mủm mỉm dễ cưng á, bé thoát y ra thì rõ là chubby girl nhe, ngực to, eo tròn, mông nở nhìn là mún thịt rồi hehe, bé tắm mình kỹ càng lắm, mình cũng tắm bé kỹ không kém, chà chà chỗ này bóp bóp chỗ kia sờ sờ chỗ nọ móc móc chỗ đấy, bé có dàn loa thật ngon lành và âm thành thì cứ gọi là 4.0 hihi , rồi bé bảo mình ngồi dựa ra bồn đi rồi bé chà ngực với lưng cho mình mà chà bằng cặp cam mỹ của bé cơ , chà thằng anh làm thằng em ghen tị phất cờ phản đối dữ quá, tới khi bé chà tới thằng em thì thằng anh đành im lặng không dám lên tiếng vì phê quá haha, quần nhau 1 tí thì xả nước lên giường nằm thôi, chứ quần nữa khéo lại gục ngã trong bồn thì xu lắm
:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:

Bé làm bài khỏe tốt, có mấy chiêu bẻ người rắc rắc đã cái lưng lắm, rồi bé thoa dầu bắt đầu làm thái, cặp ngực bé chà chậm chậm từ đùi lên mông, còn thêm chiu lấy 2 đầu ti rê qua rê lại làm mình nổi da gà mấy lần, chà khắp tấm thân này xong lật lại chà mặt tiền 1 lần nữa y vậy thêm 1 bài ngực chà xúc xích phê hết nước chấm lun, tiếp tục đổ dầu lạnh cho bài nuru , bé lại chà v4 khắp người mình, v4 bé ướt hay là do dầu ướt mà mình ướt hết cả người haha bé có bài cưỡi ngựa bắn cung hay lắm, kẹp tên vào cung xong hẩy hẩy kèm âm thanh nhè nhẹ kích thích quá, cạn cả nước chấm rồi vỗ mông kêu bé 69 lun , v4 bé hiện ra thật là xinh xắn, úp mặt vào liếm lia lịa mà không muốn ngừng, bé thì ngậm thằng em thổi nhiệt tình không kém, gồng được 1 lúc thì cũng gục ngã vì đôi môi ấy
:cuteonion32::cuteonion32::cuteonion32:

Nằm ôm bé vuốt ve 1 tí trước khi chia tay :ami-(47)::ami-(47):

tic : 600k do có camapro
tip : 1200k

locker 50k

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,855
3,128
Hang Thỏ
64 ₿
Bé trong hình nhìn cuốn lắm... đến h Tàn vẫn chưa dạo qua... mừng bác Su đã đổi Gu...:ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: Su_Ca_Ra_Ki

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
540
258
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Su_Ca_Ra_Ki đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
44
617
613
Hồ Chí MInh City
0 ₿

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Massage FYou cảm ơn anh @Su_Ca_Ra_Ki đã luôn tin tưởng và ủng hộ trong suốt thời gian qua
Hân hạnh được phục vụ anh dài lâu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.