Gò Vấp LẦN ĐẦU ĐƯỢC ĐI DUBAI

Lượt xem: 2,665

BinBo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/11/21
Chủ đề
3
37
6
0 ₿
Mem mới Hello cả nhà.
Em xin trải nhẹ lòng em ngày cuối tuần mưa gió ạ, vì mới tập tành nên mọi người có ai xem mà cảm thấy khô khan quá thì cũng ráng vừa xem vừa uống nước cho mau hết bài cho em vui nha .
Chuyện lạ hôm qua là ngày thứ 7 máu ngưng chảy về tim vì trời mưa gió nên chẳng đi đâu được, quỡn quá thế là lên DĐ xem các đàn anh review thì vô tình thấy có hộp thư thế là mở ra xem thì OMG một dòng chữ “FREE OSEN2” hiện lên, thế là nhấn vào xem thì thấy mình được nhận vé free từ mini game đoán cúp C1 từ bác @John Wick , ô cha ơi em không nghĩ hôm đó đoán bừa mà cũng trúng các bác ạ, zui hết sảy con bà bảy luôn, thế là tối đó sau khi đi ăn cưới xong thì 10h phi thẳng qua DUBAI trên đường gần tới DUBAI chuẩn bị rẽ sang đường em lao sang đi ngược chiều luôn cho nhanh, nhưng lương tâm k cho phép phậm luật các bác ạ, thế là quyết định đi thẳng xuống ngã tư rồi vòng lại thì vô tình gặp 2 anh picachu đang chận các Men để thổi kèn ở bên đường đối diện quán, ôi cha thế vừa hết giải phân cách là e lo té sang đường r chui thẳng xuống hầm đá chống liền .
Thở một hơi dài rồi được các anh nv xuống chào hỏi và dẫn thẳng lên quầy lễ tân (nhìn thoáng qua thì lúc này thấy có 1-2 anh em đang ngồi chờ, nghĩ bụng chắc phải chờ lâu lắm đây),
Tới phần check code thì em cũng đưa code cho lễ tân xem vào được báo là “bên em không có vé OSEN 2, chỉ có OSEN 1 thôi anh ạ”, lúc này e mới quay sang hỏi “Ữa sao trên diễn đàn thấy để là OSEN2 hoặc tương đương mà”, thì lễ tân bảo “Chắc mấy anh trên diễn đàn ghi nhầm 1 thành 2 á, chứ bên em k có osen2 anh ạ”, ôi thôi lúc này em có hơi hụt hẫng tý @@, thôi thì tới thì cũng tới rồi thì trải nghiệm xem như thế nào, thế là bảo thôi osen1 vậy mặc dù em cũng k biết gói đó có những gì nữa.
Các bạn check code xong thì đưa em lên phòng, và có hỏi em gu em ntn để chọn bé cho dễ thì e cũng bảo là zẫy zẫy đó, xong oke.
Trong lúc chờ bé lên thì em vào xong hơi, csvc ở đầy thì cũng khá oke, chỉ là cái cữa phòng xông hơi k đóng kín được, vừa xong hơi nóng mà vừa khí lạnh bên ngoài thổi vào vì máy lạnh đối diện phòng xông hơi nó cứ nóng nóng lạnh lạnh, phải dùng ray giữ mới kín đc, có cái này góp ý cơ sở là cái quần đuồi của cơ sở nó quá bự bự đến nỗi mà 2 người chui vào cũng vừa nữa, em phải túm lại và quấn 77 49 vòng nó mới giữ được .
Sau 2 lần xong hơi tầm (10-15p) gì đó thì bé cũng vào, nhìn qua thì thấy bé này k có hình trên DĐ thì phải, hay là do cơ sở chưa cập nhập nữa. Hỏi thì biết bé 07 hay sao áh, vì lúc đầu em không có yêu cầu gì nhiều nên em cũng k có nhận xét về bé nhiều chỉ sơ sơ là “mặt thì cũng được không xinh lắm, V1 cam thường, V2 cũng oke, V3 thì cũng đầy đặng không to lắm, V4 thì gọn gàng gọn đến nổi k có một cộng lông luôn các bác”, nhưng mà thấy bé nói chuyện cũng nhẹ nhàng dễ thương.
Sau khi chào hỏi trao đổi thông tin xong thì bé bảo bé cởi đồ nha, xong bé thoát ý, lúc nào em đang ngồi trên ghế sofa thì bé quay sang ngồi hẳng vào lòng, ôi cha ôi 2 “thú cưng” được chặm nhau, bé còn cạ qua cạ lại nữa chứ má ơi luôn, phê hết chỗ tê luôn các bác ạ :)).
Ngồi ôm ấp tý r bé lau mồ hồi xong thì vào tắm táp sạch sẽ, được cái bé rất kỹ nên chắc về 3 ngày sau khỏi tắm lại chắc cũng sạch nữa , tắm rửa thơm tho rồi lên giường nằm và tận hưởng thôi .
Sơ qua massa khoẻ thì bé làm rất ký và rất có tâm, lần đầu được trải nghiệm đủ các bước luôn, em có đi nhiều mấy cơ sở khác nhưng không bằng bên này, sau một hồi massa từ đá bào cho tới đá nóng thì tới nuru, lần đầu được trải nghiệm bé dùng thân mình trường lên trường xuống trên lưng, trường từ cổ xuống chân từ chân lên đầu luôn , vừa trường bé vừa dùng lưỡi đi từ tai xuống chân luôn cảm giác tê tái luôn các bác ạ, da gà e nó nổi cục cục :)), làm e thở không đều luôn. Vừa nghe tiếng thở và tiếng rên nho nhỏ của bé thì đâu có e cũng nghe đc tiếng rên của bé lầu trên nữa các bác ạ, 1 tiếng đã muốn chết rồi đằng này 2 tiếng thi nhau văng vẳng bên tai luôn, lúc đó e “thôi bỏ mẹ luôn rồi, mới nằm úp thôi mà đã vầy rồi lúc nằm ngửa thì sao đây:((”, thế là em ráng gồng cho qua cơ sóng này vì nó lượn giữ quá , lúc sau là cơn lóc xoáy V4 +combo mông nữa các bác ạ, làm em cứ phải nhấp nhô theo @@.
Sau hồi bài úp thì tới bài ngửa, ôi mạ ơi luôn V4 của bé cứ trượt trên cn tym em làm em cứ ảo tưởng tới tới luôn các bác @@, phê quá em mới bảo bé đổi đổi gấp k chết em , ôi chao ôi tưởng đổi qua cái gì nó nhè nhẹ ai ngờ là “bánh mì kẹp thịt” @@ thôi tới luôn nữa r phê chữ ê nó kéo tới đâu luôn r @@, lúc này vì “V1 bé hơi nhỏ k đủ kep nên bé dùng thêm tay để kẹp” nhưng mà phải nói cảm giác nó sướng gì đâu /))).
Sau hồi kẹp xong thì bé hỏi “a có muốn 69 không”, ôi thôi bé lại hỏi câu thừa, đương nhiên là có rồi , thế là bé quay sang cho em hưởng thụ luôn, ôi chao ơi lúc này e húp mà cứ như húp nước lèo vậy các bác :))), Còn bé thì bj liên tục lưỡi bé đá tym e mà muốn tê liệt dây thần kinh luôn mà :))), bé thì mút em thì húp, cộng thêm quả rên của con bé lầu trên nữa e nói chứ không một động tác thừa, như một bản giao hưởng luôn các bác ạ , rồi cái gì tới thì nó cũng tới e out ngay và luôn, mén tý nữa là out thẳg vào mồm của bé luôn , vì bé mút rất đam mê, được cái từ đầu cho tới cuối bé k có hj.
Xong rồi em nằm nghỉ tý rồi ra về vì sợ trọ nó đóng cổng nên k ở trò chuyện thêm lâu đc.
Thiệt hại tip-600k, vé free osen1.
Lần đầu trải lòng có gì mong các bác góp ý cho em, để lần sau e trải lòng nó đc tốt hơn.
Túm lại lần đầu trải nghiệm bên này thì rất oke, ngoại trừ khúc đầu lấn cấn chỗ vé ra thì mọi thứ đều ổn .

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Ủa bên DBGV vé Se*Queen = với Onsen 2 mà ta sao lễ tân tư vấn kì vậy, khác nhau có cái tên thôi chứ có gì đâu.
Còn bé 07 này không biết phải bé cũ không, bé cũ thì bữa tui có đi có rp rồi, bé ngoại hình bình thường thôi, được cái thái độ tốt, ngoan, dễ thương tình cảm như người yêu, sv cũng ở mức khá.

• Like
Điểm cảm xúc: BinBo

BinBo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/11/21
Chủ đề
3
37
6
0 ₿
Tui cũng không biết nữa, qua thì lễ tân báo là anh chỉ đc free osen1 thôi, tui đứng thần người ra một hồi chờ gọi điện xác minh xong thì cũng chỉ báo là đc osen1 thôi, @@ KTV thì bé đó miền tây, cũng rất oek :)))

• Like
Điểm cảm xúc: Neo