Lần đầu được trao điệp vụ

Lượt xem: 1,012

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ha Lan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/12/19
Chủ đề
4
64
18
34
0 ₿
Từ ngày tham gia diễn đàn, qua các kênh tìm hiểu cũng vài lần mon men tìm đến ib bác Lục để thử nhiệm vụ, sau bao tháng ngày chờ mong đều tạch thì lần này may mắn được bác Lục chiếu cố. Mình đăng ký cơ sở ML và đc trao cho 1 nhiệm vụ không số. Buổi tối sau chầu nhậu sương sương với ae thì tìm đường lui và chạy 1 mạch qua Q10. Đinh ninh trước khi đi làm nv có thám thính diễn đàn thì muốn test thử 32 tiếc là bận khách, lưỡng lự 1 hồi thì thôi chọn lại 06 vì cách đó không lâu cũng đã thử cảm giác và rất phê.
- Lên phòng xông hơi cho bay bớt mùi bia, được 10p thì e lên phòng, nở 1 nụ cười tê tái và cũng tình cảm như lần trước đó, lau người hỏi han và đưa đi tắm chuẩn bị cho màn du lịch Thái.
Để đánh giá về ML mình thấy có 2 thứ là đặc biệt nổi bật khi nhắc đến: Đi 3 tầng lầu và em út tình cảm hơn em hàng xóm. CSVC thì vẫn vậy ko có gì thay đổi.
Còn về 06, em vẫn thế, vẫn tình cảm nhu mì, vẫn ân cần chu đáo, vẫn ngây ngô nhưng dâm cực, vẫn đầy đủ bài từ mas khỏe đến mas mệt. Và có 1 phát hiện mới là mình có khám phá sơ sơ V4 thì có vẻ như e cạo sạch sẽ thì phải. Chiến đấu 1 hồi rồi con ciu cũng ngã ngựa trong vòng tay em. Sung sướng mà ra về hoàn thành nhiệm vụ.
Lúc đi xuống có lia được 1 em và dò hỏi thì biết đó là số 7 mới, đánh giá sơ qua để các bác hình dung và có cơ hội thì test thử, tướng mi nhon mình dây cây cảnh, mặt bae bi cũng rất là dễ thương, vòng 1 nở nang nhưng ko biết thực hư bên trong thế nào.
Thiệt hại: tíc free, tip: theo sự hài lòng, nhân viên 50k cafe
Cảm ơn bác @Lục A Ka đã trao nhiệm vụ!

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội thay mặt bé xin cảm ơn huynh ,sắp tới cơ sở có nhiều thay đổi muội mong huynh vẫn luôn theo dõi và ủng hộ cơ sở ạ

Xiexie

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/4/19
Chủ đề
2
65
40
27
0 ₿
Nàng 6 vẫn trong trẻo như ngày nào
Chúc mừng bác