Q.7 Lần đầu êm ái, tới nái cùng 39 Windy 2

Lượt xem: 1,118

Tập Sự Viên

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
18
83
81
0 ₿
Chào mấy bác, vừa lướt thấy mấy anh em bảo W2 có thêm mấy bé mới làm tui cũng nổi dậy cảm giác muốn khám phá, trời xui đất khiến sao đang lai rai với mấy đồng nghiệp thì thằng ku em nó bảo có code đồng giá 399K thấy quá ngon còn gì không triển. Máu cũng lên giải quyết lẹ lẹ rồi bắt xe qua , vô quầy ngồi đợi nó , được cái mấy phục vụ nhiệt tình bảo tui vào phòng thư giản nằm nghỉ rồi đợi bạn cho thoải mái. Chưa biết đi vé nào mà thấy phục vụ vậy là quá ok rồi, vào nằm nghỉ tý gần 10ph nó mới lết tới. Lần này thì nó kêu số quen tui giới thiệu còn số 39

Lên phòng 2 đứa 2 lầu tui ra trước nó lên lầu trên , vừa lên là có 1 pv khác đưa vào phòng. Xông hơi , nước bồn đều được mở sẵn vào chỉ có việc thay đồ rồi xông khỏi phải đợi.ngồi xông tầm 4-5ph bé vào mà sao đúng gu vậy trùi, nhìn bé là cưng rồi cái cảm giác như trẻ lại khi bé lại lau lau người rồi hôn lên ngực tui tý làm thắng nhóc nó muốn dựng lên khởi nghĩa liền luôn. Đành ôm lấy em để che đi cái cần phải che kakaka.
:8onion38::8onion38::8onion38:
Ngồi tâm sự ôm ấp em, em khá là dễ gần, tui vòng tay ôm em em ngã vào như ngồi với bạn gái trong rạp chiếu phim, rồi tui kéo em ngồi lên đùi ôm lấy từ phía sau, hôn lên cổ em, cái mùi hương nó cứ kéo theo cảm xúc hứng hứng lên vậy là thằng nhóc biểu tình kịch liệt, em đưa tui vào bồn luôn.

Tắm bồn : Dù đi nhiều chỗ có onsen nhưng cũng ở đây tui mới được cảm giác tắm chung là thế nào. Từ tắm sạch xong đến phần em làm tình trong bồn, từng cái mút cái vuốt cái ôm của em nó hòa vào bản nhạc nhẹ nhàng, lúc thì cao trào với em bj , lúc thì nhẹ nhàng khi bàn tay em vuốt ve chăm sóc thằng nhóc, Em để tui được phiêu trong cảm giác ấy khá là sâu đến lúc em đưa tui lên giường để mần thịt là lúc tui rất là mê cảm giác bên em rồi.

khỏe : Không bỏ qua phần này, em tập trung làm rất là tốt, kèm với câu chuyện của em mà tui chỉ thấy đúng là đi thư giản là phải có cảm giác về cơ thể nhưng cũng phải có tinh thần nữa, em đã làm được cả hai .

Mệt : Phải gọi là chiều chuộng. Cái lúc mà tui đang hứng lên thì em chiều theo cho tui được sờ , bóp khám phá, kèm theo cái cách em kích thích bằng tiếng rên mà tui ứ ứ ứ lên muốn out vì nó sướng theo một cách tự nhiên nhất, phải nhờ vào em có một cách đi lưỡi rồi bj mút kem một cách nhiệt tình một hồi để tui từ từ theo xúc giác xong đến lúc tui sờ bướm em nó nước nôi làm tui lại hứng lên thêm , kèm thêm thính giác của âm thanh, và mùi hương của em, tất cả nó hòa vào để tui out sướng người. Em lấy khăn lau cho tui kèm theo nụ hôn .....tui như đứng hình với cảm giác này rồi nha.
:ami-(15)::ami-(15)::ami-(15):
Phục hồi: Dù lần này đi một cách ngẫu nhiên mà em đã mang lại cái không khí rất là riêng, một dịp trãi nghiệm cùng em mấy bác sẽ thấy khác lắm. Không theo một " bài " nào, mà chỉ theo cảm xúc cùng tui. Thêm cái em còn mời tui ăn mỳ nữa mà no quá nên xuống nghỉ tý.

Tíc 800k chia 2 đứa
Tip 1tr3
Locker 50k

• Like
Điểm cảm xúc: Đau Em and Hitman1shot

Đau Em

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
12
58
45
0 ₿
bữa nào viết bài rw của bạn ông đi bé kia ok ko bác, bạn ông đi số quen chắc là ok rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Tập Sự Viên