Gò Vấp Lần đầu gặp cô bé siêu dễ thương 24

Lượt xem: 1,518

Zozo

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/22
Chủ đề
11
166
45
Tp thủ duc
0 ₿
Em xin cảm ơn BTC và mod @Dory đã tạo ra event cho ae code để trải nghiệm rất ý nghĩa .Sau khi nhận đuợc code ngày hôm sau e liền tìm hiểu xem mấy bác trứoc đi số nào ok nhất cuối cùng cũng có được bé ưng ý nhắn tin book cho bên AD và chiều tối xách xe qua gặp e ngay.

Đến nơi vào lễ tân trình code gặp đựoc vài anh khá đẹp trai làm thủ tục xong locker dẫn lên phòng căn phòng rất rộng rãi sạch sẽ thoáng như trong hình của cơ sở bồn tắm dư sức chức 2 nguời mặc dù mình hơi to con sau khi chào hỏi nhau xong không quên cho e trai it cafe vì thái độ rất vui vẻ niềm nở nhiệt tình
Vào nơi chưa kip ngồi bé đã vào luôn rồi quá nhanh và nguy hiểmlà một cô bé rất cao tầm 1m63 có gương mặt rất dễ thương và làn da trắng trẻo mịn màn thơm phức đúng như tên gọi của bé là "Ngọc nữ"hợp gu rồi nha khoái liền sau khi vào xông 5 phut liền ra ngay không xông nữa bé dễ thương quá chừng ngồi lâu một mình chắc khùng chi bằng ra ngồi 2 mình còn được abcd con dÊ
Ra ngoài được bé lau khá sạch ngồi tám đủ thứ nước đầy bé dẫn vào bồn tắm bồn rất to và có đèn kèm chế độ sục nha bà con trước giờ chưa được đi bồn sục lần nào ngồi ngâm đã kinh bé tắm rất kỹ rừng ngóc ngách vừa tắm vừa tâm sự và điều gi đến sẽ đến bé dùng chiếc lưỡi điêu luyện kích thich tui rất phê di chuyển đến đâu là rung đến đó tui như bị điện giật tê phê hết người.

Massage khỏe: miễn bình luận như bao cơ sở khác đầy đủ đặc biệt lực rất mạnh cho mấy ông da dày nếu yêu cầu do bé có kinh nghiệm làm spa rồi.
Massage mệt: tả kỹ thì dài lắm nếu ông nào đi rồi sẽ rõ không rõ coi bài cũ mấy ông kia nhamấy ổng nói đúng het rất là điêu luyện và đầy kinh nghiệm kích thích không chừa chỗ nào đầy đủ bài massage thái và trườn nurru đá cột,lick ti,....bé cũng chịu khó bj 100% lun cộng thêm cái âm thanh rên của bé cực kỳ phê con tê tê tui khoái vụ tét mông nha tét vài cái nó đã gi đâu mà không dám tét nhiều tội bé mà công nhận bé cực kỳ xinh đep và da rất nhịn và trắng (gu tui khoái cực kỳ)mà bé tầm 2k thì phải tui quên mất luôn rồichả nhớ gi nữa ngoài những gi bé đã gieo vào tui sau những màn mây mưa thì tui cũng out sorry e nha khiến e làm hơi lâu tí hên vừa out là het giờ lun.
Xuống lễ tân thanh toán và ăn tô mỳ rồu mới về xuống đến nơi đựoc tiếp đãi rất tận tình hỏi han bé làm ok không có cần thay đổi gi để cho tốt cứ góp ý....nói chung nhân viên cực kỳ nhẹ nhàng tình cảm vui vẻ qtâm khách chu đáo.
Csvc cao ráo rộng thoáng
Nhân viên cực kỳ nhiệt tình
Face : đúng nghĩa dễ thưong trắng xinh hơn trong hình hình sao ngoài y vậy
V1:8/10 to cam mỹ (có thuốc)
V2:8/10 có da thịt nhưng ko có lipit
V3:9/10 to trắng mịn thơm
V3:9/10 rất khít và ngon lành
Tic:event BNTC
Tip=tic
Lễ tân,locker,bảo vệ đều có cafe

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
900
3,298
1,685
850 ₿
Chúc mừng anh đã trúng thưởng và có buổi trải nghiệm vui vẻ cùng bé bên cơ sở Ánh Dương Gò Vấp.

• Like
Điểm cảm xúc: Zozo

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
947
438
0 ₿
Cảm ơn Bác đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm massage Ánh Dương.
Sự hài lòng của bác về buổi trải nghiệm là động lực để Ánh Dương tiếp tục hoàn thiện hơn nữa.
Chúc bác sức khỏe và thành công!

• Like
Điểm cảm xúc: Zozo

Conann

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/22
Chủ đề
6
178
44
0 ₿