Bình Tân - Lần đầu gặp đã vương vấn bé hotgirl 19 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân Lần đầu gặp đã vương vấn bé hotgirl 19

Lượt xem: 580

mrshinlouis

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/1/21
Chủ đề
1
55
13
0 ₿
- Lâu quá không ghé bên Dubai bình tân mà xem đọc các bài viết trên diễn đàn thì thấy cũng bồi hồi trong người nên quyết định xách xe phi liền qua bên cơ sở , bình thường hay đi số 68 nhưng mà do hứng lên đi không đặt trước nên giờ bé đang kẹt khách bạn lễ tân cũng giới thiệu và cho mình xem hình bé số 19 nhìn sơ qua cũng khá ưng và hợp gu nên quyết định chọn bé luôn
- Thanh toán xong bạn locker dắt mình lên phòng xông hơi được khoảng tầm 10 phút thì bé bước vào , ôi cái vóc dáng thon gọn gặp bé mặc thêm bộ đồ ren 2 mảnh lại càng thêm quyến rũ . thấy cũng ưng rồi nên cũng xông hơi lẹ ra ngồi tâm sự với bé một lát thì bé cũng khá là vui vẻ và hài hước , rồi bé chủ động ngồi vào lòng mình cởi bỏ bộ ren quyến rũ đang nâng niu vòng 1 của em dần dần lộ ra đôi bông đào tiên của bé , rồi bé chủ động lôi mình vào bồn tắm cho mình , rồi gì tới cũng tới bé nhẹ nhàng đánh lưỡi đi từ ngực xuống bụng dần dần tới hai đùi , như có một luồng điện giật tê tê di chuyển khắp người , vừa đi lưỡi tay bé cũng chẳng chịu yên sờ sờ nắn nắn thằng nhóc nhỏ của mình , còn mình thì tranh thủ bóp đôi bông đào tiên tuyệt đẹp của bé . mà mình thì lại không thích ở trong bồn cho lắm nên lôi bé lên giường thì bé như một con người hoàn toàn khác , bé trườn nuru cho mình trước ngồi trên lưng di đôi bông đào tiên trườn lấy trườn để cứ như đang coi gã là một cái thú nhún sau màn trườn này là máu dồn hết lên thằng em nên liền lật em lại vào tư thế 69 huyền thoại , cả 2 cứ như đang hòa quyện vào nhau kèm theo tiếng rên dâm đãng của bé rồi thằng nhóc của mình cũng đành phải sung xướng bắn những dòng tinh nóng hỏi vào miệng bé
- Sau khi out thì thời gian cũng còn kha khá nên bé làm các bài massage khỏe cho mình để mình phục hồi lại sức lực sau một trận chiến với ẻm , ẻm làm massage khỏe đủ bài , lực cũng khá vừa không quá mạnh để bị đau cũng như không quá yếu như gãi ngứa theo cảm nhận của mình là khá tốt và thư giãn , xong rồi thì mình ôm bé cho đến khi hết giờ
Nhận xét bé 19 :
V1 : 8/10 ( hệ cam hàng real khá vừa tay )
V2 : 9/10 ( Thon Gọn )
V3 : 8,5 ( Vừa đủ không quá to )
V4 : 9/10 ( Gọn gàng , thơm tho , khá nhiều nước )

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,797
2,086
0 ₿
Mừng thớt ngon ciu nha ^^