Lần đầu gặp dâm muội 09

Lượt xem: 1,526

Bad Men

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/4/18
Chủ đề
6
127
30
0 ₿
Sau mấy ngày mưa gió bão bùng cũng dc một ngày mát mẻ để đi xã xì tress . Ngồi cf dj bên 173 sư vạn hạnh nhìn mấy bé ngồn ngộn trước mắt tui đây lại thấy bức rức trong người . Thôi tính tiền e ơi . Lên con wave hịn ga diện kiến thánh nữ mà bao ngày nay co vẻ hot bên ML .
Đến nơi tiện thể xin lấy cái code trên app vào check in xong yc lun bé 9 . Lên phòng xong hơi vừa bước ra thì ngoài cửa bé cũng vừa bước vào . Chào hỏi mấy câu để làm quen rồi bé bắt ngồi đấy tầm 10p cho ráo mồ hôi mới chiệu pha nước cho tui tắm . Phải nói bé tắm kỉ thật chẳng khác nao mẹ tắm con . Từng ngóc ngách đêu dc e chà rữa sạch sẽ riêng thằng nhóc thì dc nâng niu từng chút một
Về phần khoẻ bé cũng thuộc dạng làm có tâm , tay chân lưng cổ gì bé cũng làm đầy đủ k thíu cái gì mún mạnh nhẹ ra sao nói bé la ok . Đã vậy còn đắp đa nóng cho thư giản gân cốt nữa chứ
Qua phần mệt thì phải nói đung là ngực to k lo chết rét . Cảm giác ấm áp mà nhột nhột khí bé chà zú lên lưng nó phê k tả dc . Từ bắp chân lên đến cổ bé chà k sót 1 chỗ hết úp rồi ngữa lần đầu đi mà dc làm thái lâu đến vậy . Ng nhũn ra vì những đường chà của e nhưng con trym thì lại căng cứng đến lạ thường . Giờ vàng đã đến bé hạ mình từ từ bằng những đường lưỡi ẩm ướt những cái nút nhẹ nhàng cặp 2 bên sườn rồi xuống đùi. Ngưng lại ở tờ rym bé bj môt cách mê mệt khi nhanh khi chậm lúc thì bot chặt lúc lại thả lỏng . Đúng là tay ngề giỏi kỉ thuạt cao bé đưa tui từ cảm xúc này qua cảm xúc khác . Dù đã cố kiềm nén nỗi phê nhưng cũng phải đầu hàng khi chưa dc 10p trước một thánh nữ thứ thiệt .
Tổng quan về sv bé rất ok rất dễ thương thoải mái k gây khó dễ trong việc tìm hiểu về môn sinh học .
V1 chà bá lửa lun bb phê vãi shit
V2 có chút lipit
V3 V4 ngon lành sạch sẽ nước nôi tràn bờ

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿