Lần đầu gặp gỡ mãi lưu luyến 12

Lượt xem: 5,079

Romeodatinh

Bé Tập Massage
27/4/17
23
11
32
Thời tiết sg mau thay đổi, nắng cháy cả ng rồi chuyển qa mưa hùi nào ko hay, lũ bạn tôi lại bồi hồi thúc giục nge nói Phương Anh lâu rồi mà chưa gé, có gé Điêu Thuyền rồi nên cũng muốn gé chổ mới nên tôi đồng ý đi ngay...
Đến nơi 4 thằng 4 Thái, có vẽ PA đắt khách vì thấy các em đi lên đi xuống. Tui được đưa đến tận lầu trên vào phòng xông hơi, nge tiếng gõ cửa bước vào là 1 cô bé đeo kính khá dể thương.
Bước ra khỏi phòng xông hơi e lau ng tôi cho khô rồi tắm kỷ sạch sẽ...
Nick name:12
Em đấm lưng khá là bài bản, đi gối dậm lưng, ấn huyệt...sau đó có cái j đó mềm mại áp sát vào mông đưa qa đưa lại rồi lên tới sống lưng, vai, tiếng rên em kề vào tai tôi, bàn tay em vuốt ve khắp cơ thể tôi. Em lật ngửa tôi nhìn được cặp ngực trắng trẻo hồng hào vuốt từ đùi, lưỡi em mân mê khắp người tôi từ dưới lên trên, ngực em mx thằng e tôi rồi lên tới mặt, ôi sướng vờ lờ :))
Em Bj từ tốn nhẹ nhàng ko vội vàng, em để thằng em tôi trong bầu ngực đẩy lên đẩy xuống trog tiếng rên của Phan Kim Liên.. Á!!! Ồ mai gót!!! Em ấy thốt lên khi kem dưỡng da dính đầy ngực em ấy và tôi thì ồ mai chuối ^^...
Ng em săn chắc vì nge em nói có tập Gym, đúng là vòng nào ra vòng đó, nếu em mà cao nữa thì pơ phéc *.*
Đó là phần khỏe và mệt đã xog, e ngồi trò chuyện vs tôi kể những câu chuyện cười thật dí dõm, tg trôi qa cũng nhanh thật,gần hết 2tieng tôi tạm chia tay em và hẹn gặp lại em 1ngay gần đây nhất.

• Like
Reactions: boycondon560
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • asbscs999 asbscs999:
    Giờ này còn điệp vụ ko ae
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào cả nhà cuối tuần
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    điệp vụ sẽ mở sau 12h trưa nhé anh em
  • Professor Professor:
    @Lục A Ka, hello bác 6. Hóng tin điệp vụ từ bác :)
  • AH8X AH8X:
    Lục A Ka nói:
    chào cả nhà cuối tuần
    chào bác LAK
  • mocthichchim mocthichchim:
    các bác có cài bluezone khi đi masage ko
  • MrxXx MrxXx:
    hello các chiến hữu cuối tuàn
  • MrxXx MrxXx:
    Professor nói:
    @Lục A Ka, hello bác 6. Hóng tin điệp vụ từ bác :)
    đi đâu zi e
  • Professor Professor:
    @MrxXx, lâu lâu qua KH chơi a ơi. Nghe mấy a nói quá mà chưa có dịp :)
  • Tích Xuân Tích Xuân:
    Hóng điệp vụ từ Ad @Lục A Ka ,chao xìnn
  • R Ricky_Cheng:
    Hello các bác, cho mình hỏi các em lúc BJ có cho mình xuất trong miệng lun k (CIA)
  • Professor Professor:
    @Ricky_Cheng, tùy em nha bác
  • R Ricky_Cheng:
    @Professor Cám ơn bác, do mình đi vài lần có đề cập vụ này, nhưng các em toàn né k ah. Chắc phải thỏa thuận mới dc
  • ChangtraiBinhTan ChangtraiBinhTan:
    Có điệp vụ chưa ạ
    Hi vọng admin chiếu cố member tích cực report ạ
  • Gà ham zui Gà ham zui:
    Có điệp vụ chưa bác lục ơi
  • Professor Professor:
    @Ricky_Cheng, mình cứ thuận theo tự nhiên thôi cứ nhắm mà bắn :))
  • mocthichchim mocthichchim:
    Lúc Vì bác xịt thôi
  • MrxXx MrxXx:
    Ricky_Cheng nói:
    @Professor Cám ơn bác, do mình đi vài lần có đề cập vụ này, nhưng các em toàn né k ah. Chắc phải thỏa thuận mới dc
    đi đúng người, đúng địa điểm, đúng loại vé thì sẽ được thôi pác :D
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    đã trao điệp vụ đợt 1 cho anh em rồi nha, anh em chinh chiến nhớ báo cáo đầy đủ nhé
  • Newbie1 Newbie1:
    Hic, lại tạch điệp vụ. Hôm nay còn điệp vụ k bác lục
    Cảm ơn ad mới nhận điệp vụ đi review cụ thể sau dịch
  • FatBoy FatBoy:
    @Lục A Ka, giờ còn đăng ký kịp k bác :(
  • Chưa biết gì Chưa biết gì:
    có ng ae nào lập kèo k cho e đi ké với ạ newbie đang còn sợ sệt :((

ví rổng

Massage Chuyên Nghiệp
    26/4/15
    200
    54
    26
    mình đi em này rồi nói chung là ai thích nói chuyện vui vẻ tình cảm thì rất tốt. còn về ms thái thì em này bình thường thôi 3 vòng cũng ko có gì nổi bật face thì tùy gu thôi. nói chung bác nào thích nhẹ nhàng tình cảm trò chuyện vui vẻ thì em này rất tốt. còn về các mặt khác thì cũng ko nổi bật lắm

Mag

Massage Kỳ Cựu
    1/3/16
    306
    74
    26
    Thời tiết sg mau thay đổi, nắng cháy cả ng rồi chuyển qa mưa hùi nào ko hay, lũ bạn tôi lại bồi hồi thúc giục nge nói Phương Anh lâu rồi mà chưa gé, có gé Điêu Thuyền rồi nên cũng muốn gé chổ mới nên tôi đồng ý đi ngay...
    Đến nơi 4 thằng 4 Thái, có vẽ PA đắt khách vì thấy các em đi lên đi xuống. Tui được đưa đến tận lầu trên vào phòng xông hơi, nge tiếng gõ cửa bước vào là 1 cô bé đeo kính khá dể thương.
    Bước ra khỏi phòng xông hơi e lau ng tôi cho khô rồi tắm kỷ sạch sẽ...
    Nick name:12
    Em đấm lưng khá là bài bản, đi gối dậm lưng, ấn huyệt...sau đó có cái j đó mềm mại áp sát vào mông đưa qa đưa lại rồi lên tới sống lưng, vai, tiếng rên em kề vào tai tôi, bàn tay em vuốt ve khắp cơ thể tôi. Em lật ngửa tôi nhìn được cặp ngực trắng trẻo hồng hào vuốt từ đùi, lưỡi em mân mê khắp người tôi từ dưới lên trên, ngực em mx thằng e tôi rồi lên tới mặt, ôi sướng vờ lờ :))
    Em Bj từ tốn nhẹ nhàng ko vội vàng, em để thằng em tôi trong bầu ngực đẩy lên đẩy xuống trog tiếng rên của Phan Kim Liên.. Á!!! Ồ mai gót!!! Em ấy thốt lên khi kem dưỡng da dính đầy ngực em ấy và tôi thì ồ mai chuối ^^...
    Ng em săn chắc vì nge em nói có tập Gym, đúng là vòng nào ra vòng đó, nếu em mà cao nữa thì pơ phéc *.*
    Đó là phần khỏe và mệt đã xog, e ngồi trò chuyện vs tôi kể những câu chuyện cười thật dí dõm, tg trôi qa cũng nhanh thật,gần hết 2tieng tôi tạm chia tay em và hẹn gặp lại em 1ngay gần đây nhất.
    Mừng bác phê trym. Hình như bác còn thiếu số đo 3 vòng thì phải

Romeodatinh

Bé Tập Massage
    27/4/17
    23
    11
    32
    Face 7đ
    V1 Bưởi hệ 2
    V2 ko như Ngọc Trinh nhưng có eo ^^
    V3 săn chắc có tập gym
    V4 nc tràn bờ đê =))
    Mân mê kiến bò sờ mờ lờ tờ....
    Tic 400
    Tip 500
    Pv+GX 50

Romeodatinh

Bé Tập Massage
    27/4/17
    23
    11
    32
    mình đi em này rồi nói chung là ai thích nói chuyện vui vẻ tình cảm thì rất tốt. còn về ms thái thì em này bình thường thôi 3 vòng cũng ko có gì nổi bật face thì tùy gu thôi. nói chung bác nào thích nhẹ nhàng tình cảm trò chuyện vui vẻ thì em này rất tốt. còn về các mặt khác thì cũng ko nổi bật lắm
    Em này ms Thái tốt nha Bác, chắc Bác lâu rồi ko gé em nó hay sao đó. Keke..

Rongnho123

Massage Chuyên Nghiệp
    30/5/17
    130
    42
    HCM
    Nếu đúng 12 đeo kính thì công nhận e này dễ thương và nhẹ nhàng lắm.
    Đó ae bik sao bé này lại lấy số 12

• Like
    Reactions: Romeodatinh

Romeodatinh

Bé Tập Massage
    27/4/17
    23
    11
    32
    Kakka. Vậy thăm e nó và hỏi đi. Bik đâu có bất ngờ vs e nó. Vậy e này làm ok nên trụ lâu.
    Haha. Vậy để lần sau phải hỏi e mới đc. 12 làm là khỏi chê, đi mấy người mấy chổ rồi mà ko ai ms khỏe tốt như em, day ấn huyệt lực vô cùng, skill tốt, sv khỏi bàn :))

Tắt ảnh nền