Lần đầu gặp gỡ mãi lưu luyến 12

Lượt xem: 7,288

Romeodatinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/4/17
Chủ đề
2
22
11
36
0 ₿
Thời tiết sg mau thay đổi, nắng cháy cả ng rồi chuyển qa mưa hùi nào ko hay, lũ bạn tôi lại bồi hồi thúc giục nge nói Phương Anh lâu rồi mà chưa gé, có gé Điêu Thuyền rồi nên cũng muốn gé chổ mới nên tôi đồng ý đi ngay...
Đến nơi 4 thằng 4 Thái, có vẽ PA đắt khách vì thấy các em đi lên đi xuống. Tui được đưa đến tận lầu trên vào phòng xông hơi, nge tiếng gõ cửa bước vào là 1 cô bé đeo kính khá dể thương.
Bước ra khỏi phòng xông hơi e lau ng tôi cho khô rồi tắm kỷ sạch sẽ...
Nick name:12
Em đấm lưng khá là bài bản, đi gối dậm lưng, ấn huyệt...sau đó có cái j đó mềm mại áp sát vào mông đưa qa đưa lại rồi lên tới sống lưng, vai, tiếng rên em kề vào tai tôi, bàn tay em vuốt ve khắp cơ thể tôi. Em lật ngửa tôi nhìn được cặp ngực trắng trẻo hồng hào vuốt từ đùi, lưỡi em mân mê khắp người tôi từ dưới lên trên, ngực em mx thằng e tôi rồi lên tới mặt, ôi sướng vờ lờ :))
Em Bj từ tốn nhẹ nhàng ko vội vàng, em để thằng em tôi trong bầu ngực đẩy lên đẩy xuống trog tiếng rên của Phan Kim Liên.. Á!!! Ồ mai gót!!! Em ấy thốt lên khi kem dưỡng da dính đầy ngực em ấy và tôi thì ồ mai chuối ^^...
Ng em săn chắc vì nge em nói có tập Gym, đúng là vòng nào ra vòng đó, nếu em mà cao nữa thì pơ phéc *.*
Đó là phần khỏe và mệt đã xog, e ngồi trò chuyện vs tôi kể những câu chuyện cười thật dí dõm, tg trôi qa cũng nhanh thật,gần hết 2tieng tôi tạm chia tay em và hẹn gặp lại em 1ngay gần đây nhất.

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

ví rổng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
26/4/15
Chủ đề
8
204
49
29
0 ₿
mình đi em này rồi nói chung là ai thích nói chuyện vui vẻ tình cảm thì rất tốt. còn về ms thái thì em này bình thường thôi 3 vòng cũng ko có gì nổi bật face thì tùy gu thôi. nói chung bác nào thích nhẹ nhàng tình cảm trò chuyện vui vẻ thì em này rất tốt. còn về các mặt khác thì cũng ko nổi bật lắm

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
336
171
30
0 ₿
Mừng bác phê trym. Hình như bác còn thiếu số đo 3 vòng thì phải

Romeodatinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/4/17
Chủ đề
2
22
11
36
0 ₿
Face 7đ
V1 Bưởi hệ 2
V2 ko như Ngọc Trinh nhưng có eo ^^
V3 săn chắc có tập gym
V4 nc tràn bờ đê =))
Mân mê kiến bò sờ mờ lờ tờ....
Tic 400
Tip 500
Pv+GX 50

Romeodatinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/4/17
Chủ đề
2
22
11
36
0 ₿
Em này ms Thái tốt nha Bác, chắc Bác lâu rồi ko gé em nó hay sao đó. Keke..

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿
Nếu đúng 12 đeo kính thì công nhận e này dễ thương và nhẹ nhàng lắm.
Đó ae bik sao bé này lại lấy số 12

• Like
Điểm cảm xúc: Romeodatinh

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Cảm giác đeo kính sao nhớ thời học sinh nhỉ

Romeodatinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/4/17
Chủ đề
2
22
11
36
0 ₿
Haha. Vậy để lần sau phải hỏi e mới đc. 12 làm là khỏi chê, đi mấy người mấy chổ rồi mà ko ai ms khỏe tốt như em, day ấn huyệt lực vô cùng, skill tốt, sv khỏi bàn :))

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
12 P A vào danh sách mx khỏe thôi.