Q.1 Lần đầu gặp thiên thần may mắn 29

Lượt xem: 827

Couto

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
6/8/23
Chủ đề
11
91
25
Tphcm
1 ₿
Em chào các anh, tham gia dd 1 time, đọc nhiều bài viết của các anh, em thích lắm, nên quyết tâm sẽ làm 1 chuyến trải nghịm , rồi vận may đến đúng lúc , cuối tuần trước trúng được 10 tờ vé số , giải nhỏ 3 con số , đi lảnh được 2 chai , gom vào chơi lớn , lộc trời cho như trò chơi mà . Ra bờ kè làm 1 chầu cùng bọn bạn xong thì rút lui về sớm , mở dt lên thấy gần nhất là DB Tân định , quay xe vào mần luôn Chỗ này cũng kiếm , bên ngoài toà nhà lớn và sang trọng , bên trong gặp bé tiếp tân nhỏ nhắn , xì teen lắm cơ . Có ipad để lựa chọn nên rất dễ chọn , do quán đông khách nên chỉ còn vài bé , sau 1 lúc nhìn hình trong máy có bé này gương rất sáng , đẹp và hơi giống nyc , nên cảm xúc ùa về , vậy quyết chọn luôn với số 29

Vào phòng , thay quần áo ra , vào xông hơi cho tỉnh bia , đang ngồi suy nghỉ không biết bé có giống trong hình hay không , bổng nhiên có tiếng chân trong phòng , chưa kịp nhìn ra ngoài thì bé mở cửa phòng sông hơi , ult , 1 gương mặt rất xinh , xinh hơn trong hình , do có chút bia nên em cứ tưởng đây là nyc , sực tĩnh lại thì không , nên bước ra lun , không sông dì nửa Bé dìa lên ghế ngồi , quan sát thì bé có làn da trắng sáng , thân hình cân đối với vòng 1 rất đẹp cùng cặp mông to tròn . Bé ngồi lên đùi em lau khô mồ hôi nhưng không quên check thằng cu con , làm nó cứng lên , lau khô sông bé nói vào bồn tắm nghen , em rất ngoan , bé kêu dì làm đó thui Vào bồn lần đầu em được người khác tắm , cảm giác vừa lạ và thích , và được bé kích thích lấy hai trái bưởi cọ vào người liên tục , em cũng ôm bé vô người , hun nhẹ và má , hai tay xoa mông rồi bóp lấy cặp ngực , nó mềm và sướng kinh hồn , bé hun nhẹ thằng cu con , em sợ chịu không được sẽ phọc ra nên kêu bé ngừng lại

Lên giường bé nói anh nằm xấp xuống để em đấm lưng , sau khi nhậu song , được sông hơi rồi đấm lưng thì 7 chai Tiger cũng mất tiêu lun , tĩnh người lun Bé bắt đầu đổ dầu lên lưng , gọi là nuru gì đó , cơ thể của bé bắt đầu trườn lên lưng của em , di chuyển đến đâu thì cảm giác đến đó hết lun , bé hôn từng chút từng chút lên cơ thể , người của em bắt đầu nóng lên theo từng nhịp của bé , bé quay người em lại , vẫn bò trường nhưng kèm theo đôi tay nắm lấy cu con và xoa nó , em bắt được nhịp cuộc chơi và tham gia theo , em ôm lấy cặp ngực và nhè nhẹ nút hai đầu ty , rất nhỏ , hồng hào và mềm cực . Sau đó ôm lấy cặp mông tròn , tiến vào vòng cấm địa , bé tỉa hết hair nên sạch sẽ , bé quay người lại nên vòng 4 ngay mặt em lun (gọi là 69 gì đó) , em không kịp si nghỉ gì nữa , theo bản năng xoa cô bé , hun nhẹ rồi liếm có bé , phần ngược lại thì bé dùng miệng hun va ngậm cu con của em , bàn tay xoa hai hòn bi , tốc độ càng lúc càng nhanh , sau 1 hồi thì em không trụ nỗi nên xuất ra , bắn lên hết mặt của bé , bé nói sao anh nhiều vậy , chắc do lâu ngày không quan hệ nên tinh trùng xuất ra nhiều hihihi . Sau khi xuât ra thỉ em hơi mệt nên bé nói anh nằm nghỉ chút , rồi đi tắm xong ra về

Theo đánh giá của em về bé: gương mặt sáng đẹp, thân hình cân đối, đặc biệt vòng 1 và 4 cực kỳ sexy , thái độ thân thiện , nụ cười lun nở trên đôi môi . Về mua vé số típ , cầu trời cho trúng thêm để quay lại

Vé 630k có app Camapro
Bo 1 chai (trúng số nên xoả lun)

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham and Bưởi Năm Roi

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
806
340
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh trải nghiệm thành công cùng bé 29. Cơ sở chúc anh 1 buổi chiều vui vẻ và mong được phục vụ anh thêm nhiều lần nữa ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Couto