Lần đầu ghé Dubai gặp pé 02, nhìn hiền nhưng không phải vậy ☹

Lượt xem: 1,927

NiteOwl

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/3/21
Chủ đề
3
112
45
0 ₿
Thân chào ae,

Lần đầu tui ghé DBBT, cũng vẫn là do đặc thù công việc nên chỉ có thể ghé buổi trưa mà thôi. Lần đầu ghé nên không gọi điện trước, một phần thấy hình các bé KTV trên diễn đàn khá ưng ý, phần nghĩ buổi trưa sẽ vắng, nên cứ vậy mà tới.

Tới nơi, bạn QL và tiếp tân nói chuyện rất niềm nở và nhiệt tình cho xem hình dàn KTV trên iPad, quả là các bé bên này khá hot (chắc vì lý do đó mà 1000 code vé Thái vừa rồi ở DBBT hết nhanh nhất). Đang thấy ngon ăn, phen này tha hồ chọn thì chợt nhận ra phòng chờ đã kín khách, và bạn tiếp tân bảo bên em giờ chỉ còn mỗi bé số 02 có thể gặp anh mà thôi. Trước khi đi tui đã xem hình, thấy pé 02 là KTV mới và nhìn có vẻ hiền hiền (đúng gu tui thích), nên gật đầu luôn, mà lúc đó không gật chắc chờ méo mỏ (lúc sau mới biết có nguyên một băng khoảng chục anh vào trước tui và đã đặt trước nên không bị xếp hàng chờ là may rồi! :))

Ngồi nghỉ uống chút nước rồi được ku locker đưa lên phòng, đầu tiên vào phòng có giường rộng nhưng thiếu phòng xông khô, vậy nên kêu đổi là được đổi ngay qua phòng đối diện có cả xông khô và xông ướt, thêm một điểm cộng về thái độ dịch vụ nữa cho DBBT. Phòng sạch sẽ, ánh sáng tốt.

Chưa kịp thay đồ vô xông hơi thì đã thấy bé gõ cửa, mở cửa ra, ấn tượng đầu tiên là pé rất cao (sau bé nói cao 1m67, thuộc hàng cao nhất nhì ở đây), đi đôi dép 5 phân nhìn thấy cao ngang bằng tui rồi, mà quả thật là đôi chân dài thật sự nghen quý vị, nhìn rất hot

Chưa kịp định thần thì nghe cái “chat”, ra là một tay bé vỗ mông mình, tay kia rà rà phía trước khám phá thằng nhỏ rồi cười cười phán một câu tỉnh bơ “chưa thức dậy”. Trời, trời, WTF!!!, trước giờ chỉ có vụ mình vỗ mông các pé, giờ chưa gì bị tấn công ngược ngay những phút đầu tiên. Thái độ của pé rất kiểu nhí nhảnh con cá cảnh, thêm mấy hành động “thiếu đứng đắn” vậy nữa, nên tui than thầm: nghĩ bé này hiền là lầm to mất rồi, DDCN là đây chứ đâu (pé này chắc hợp với bác @Pharmacity, bữa nào có dịp bác qua đây mà nhận hàng :))

Đánh giá bé 02:

Face: xinh, teen, cười có nét dâm ngầm, nhìn trên hình hiền nhưng không phải dzậy nha quý vị (một phần do trang điểm hơi đậm, so bên ngoài với hình thì giống khoảng 8/10), về thái độ thì cứ cười nói, đe nẹt, hù doạ thằng em tui suốt , làm nó xếp re, mãi sau mới chịu khởi động khi vào màn massage mệt sau đó

V1: cam lai bưởi, săn chắc, bóp bao phê.

V2: eo ót khá, hơi chút xíu lipid (tự bé nói em ăn nhiều đợt nghỉ dịch).

V3: hợp với người mình dây của bé, chắc nịch, vỗ ngon

V4: nước nôi rỉ rả, cắt tỉa gọn gàng.

Về kỹ năng:

Massage khoẻ: bé đi đủ bài, làm kỹ, chườm đá nóng, xoa bóp chân tay, bẻ khớp, massage đầu đủ cả, lực vừa phải.

Massage mệt: đi đường lưỡi khắp người rất phê và đi rất kỹ, kèm theo chiêu thổi lỗ tai rất đã, nhột nhạt hết cả người. Bé BJ nhiệt tình, kèm theo tiếng rên nhẹ nhàng, tự nhiên. Nhìn bé trườn Thái bằng cặp ngực và ngắm cặp đùi thon, dài của em nó thì quả thật là tuôn trào bao nhiêu cảm hứng . Do tui thuộc dạng lâu ra nên cũng phải đổi tư thế 3 lần thì mới out. Out xong bé trách: anh làm em tiêu hết cả hộp cơm trưa mới ăn, giờ phải xuống làm thêm tô hủ tiếu nè, nghe giọng dễ thương hết sức

Kết lại, lần đầu ghé DBBT hài lòng tuyệt đối. Chắc chắn sẽ còn quay lại để thăm các em khác nữa

Tổng thiệt hại:

Tick onsen (giảm ½ do áp mã Camapro)

Tip = tick + (hài lòng với thái độ và sự vui vẻ của bé nên tip nhẹ thêm, không phá giá ae), ku locker ly cà phê.

Thanks ae đã đọc.

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
ăn trưa xong đc ăn tráng miệng cả chuối mà bé còn than đói. tham ăn quá đi

• Haha
Điểm cảm xúc: NiteOwl

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
MỤI MỤI cảm ơn huynh rất nhiều vì đã bỏ tgian viết report cho bé và cơ sở. mong sẽ còn được phục vụ huynh dài dài ạ B38

• Like

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Hihi ! Cơ sở rất vui khi có được những vị khách nhiệt tình như huynh, về bỏ gần cả tiếng ra để viết bài cho bé

• Like