Quận 8 Lần Đầu Ghé Lan Quế Phường Và Rp Ngắn Về Bé 95

Lượt xem: 950

Boy bánh bèo 12

Bé Tập Massage
23/6/18
25
7
29
Lần đầu ghé qua Massage Lan Quế Phường nên cũng có nhiều cảm xúc, hôm nay mạnh dạn đưa ra đánh giá của mình về lần trải nghiệm vừa rồi.
Đầu tiên là một vài đánh giá về tổng quan: Cơ sở vật chất rất ổn, nhìn sang trọng và rất lịch sự. Thích cách bày trí tuy có hơi Tung Kũa nhưng khá đẹp mắt.
Phục vụ rất nhiệt tình, nhân viên nói chuyện lễ phép đàng hoàn, tư vấn khá nhiều, công nhận là bên đây có nhiều loại vé thật, nên đứng nghe tư vấn chắc chính mì tôm
Quyết định đi gói vé 1tr2, đang giảm còn 600k, nghỉ cũng hợp lý và kinh tế vì gần tết rồi nên có chương trình là tốt nhé AD.
Lên phòng, ngoài nội thất thì các vật dụng cũng được bày bố trí rất hợp lý, phòng xông hơi hiện đại, ngồi xông hơi cũng khá ổn.
Đánh già về bé 95: Tác phong tốt, bước vào là tươi cười chào hỏi. Biết cách nói chuyện, giọng nói nhỏ nhẹ, kute phô mai que.
Body rất ổn, face xinh, dễ thương, nhìn rất chi là dâm. Bưởi to vừa, bóp vừa tay, mềm không nhão. Eo ót ổn, lipit ít, ôm êm tay. Mông đẹp, quả lê, không to lắm. Bướm đẹp, hồng hào, khá khít, nước nôi nhiều.
Về Sv thì 95 rất dễ chịu, bảo gì làm đó, đáp ứng gần hết mọi nhu cầu, trừ mấy cái không cho phép. Về kỹ năng thì rất lành nghề, làm chăm chỉ không bảo là không ngừng, mút gì mà nhiệt tình hết phần người khác. Gói này thì được out 2 lần nên 1 cái xả trong bồn tắm, móc cua cũng chèm nhem hết rồi nên out cho em nó khỏe một tí. Cái còn lại thì out lúc em nó thư giãn sau massage, 95 khá dâm, sờ một tí mà 2 num se cứng nhắt, rên như phim jav, nước nôi cũng nhiều.
Kết: Trong thời điểm hiện tại, đang có giảm 1/2 giá thì ae nào chưa thử nên đi một lần cho biết. Theo đánh giá thì ở đây trải nghiệm được nhiều cái khá mới, Phòng Ốc, Nhân Viên cũng rất ổn, giá cả thì nó thường phải đi đôi với chất lượng là vậy.

• Like
Reactions: Nite-Owl
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • robotbua robotbua:
    hitaro nói:
    tẩm bổ vài hôm rồi chiến thôi B05
    cơ sở toàn mời mì trứng thôi B12mời gà tiềm có phải bổ hơn k ?
  • E emhamvui:
    các em KTV có test covid ko các bác? tình hình này mỗi ngày mỗi test mới an tâm. bộ test có 90k hà, ko thì đem theo test cho ẻm luôn kk
  • C clouds:
    emhamvui nói:
    các em KTV có test covid ko các bác? tình hình này mỗi ngày mỗi test mới an tâm. bộ test có 90k hà, ko thì đem theo test cho ẻm luôn kk
    trước khi matxa lấy kit thọc mũi em nó :))
  • Jenter07 Jenter07:
    Hello 500 ae, 500 ae có khỏe không
  • loveofsex loveofsex:
    khỏe
  • Jenter07 Jenter07:
    loveofsex nói:
    hello người anh em, lâu quá không gặp
  • robotbua robotbua:
    yociexp29yociexp29Toàn tàu ngầm
  • N nghia0123:
    Ma mới chào ae mong ae chỉ giáo :v
  • N Newoldboy:
    Ở gv có quán nào cho chọn ktv qua ipad ko các bác nhỉ
  • robotbua robotbua:
    Phân vân quá nên đi dubai hay đi cẩm thy đây B05
  • Jenter07 Jenter07:
    robotbua nói:
    Phân vân quá nên đi dubai hay đi cẩm thy đây B05
    đi chết luôm cũng được =)))
  • robotbua robotbua:
    Haizz, ae mà mở miệng ra trù ng ta B10 e còn ngày dài tháng rộng lắmB36
  • A aka1199:
    1 tiếng rồi vẫn còn phân vân à b :))
  • robotbua robotbua:
    H còn sớm ăn cơm uống nước ngủ 1 giấc còn đc nữa là :)))
  • WinSG WinSG:
    giờ Massage ở SG đóng cửa hết rồi hả các bác ? có Cơ sở nào đang hoạt động ko ?
  • R rito:
    minh tâm ltk mở cửa lại chưa ae nhỉ?
  • chubeproduction chubeproduction:
    @robotbua, chủ nhật e trai ơi núp lâu quá ròy dóa
  • robotbua robotbua:
    @chubeproduction, cn mắc trả bài r :))) trốn trả bài bị nghi ngờ chết >.<
  • robotbua robotbua:
    Cf thì đc,kkkk
  • robotbua robotbua:
    Gì chứ e thích nhìn những khuôn mặt chua chát khi bị sụp lắm yociexp45 thấy hoài à kkk
  • Bulo Bulo:
    Các bác tranh thủ đi relax sớm, kẻo con "ổ mì kẹp" (Omicron) đến quấy rầy
  • chubeproduction chubeproduction:
    @robotbua,ủa ko phải fa hả
  • robotbua robotbua:
    @chubeproduction, đi mx thì phải trong tình trạng fa để hốt hàng cho dễ chứ kkk
  • Thích Xúc Bình Thích Xúc Bình:
    có bác nào đi PHát Tiến ở lê văn lương chưa cho mình ít review với

NTH87

Bé Thích Massage
    19/6/18
    55
    16
    34
    Ở đây có chương trình giảm&free mới đi chứ bình thường ko có ct giảm thì ai đi cho nỗi, toàn 2-3M

Mở ảnh nền