Q.10 lần đầu ghé ML và bé 06

Lượt xem: 1,221

Nghèo Ở Villa

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
12
45
60
0 ₿
Lần đầu vào thấy csvc ổn nhưng hơi cũ, nhân viên nhiệt tình, vô đưa lễ tân check code xong là được dắt lên phòng lun, leo bộ 2 tầng lầu hơi phê, tới phòng mình ngồi thở một hồi mới thay đồ vào xông hơi , chưa xông hơi mà đã đổ mồ hôi rồi , vô xông hơi được tí thì bé vào, nên mình ra và ngồi lên ghế cho bé lau người. Bé dạng mình dây nên nhìn cũng ưng mắt , bé ngồi lên người mình, vừa trò chuyện vừa dùng tay lượn lờ kick thích lúc lau người mình , thế là mình cũng tranh thủ khám phá cơ thể em, cảm giác như đang ngồi cùng người yêu vậy.
Sau đó thì bé tắm cho mình và bắt đầu làm khoẻ, kỹ năng khoẻ của em khá tốt, đủ lực và bài bản. Vừa làm em vừa nói chuyện rất vui vẻ.
Xong bài khỏe , em chuyển sang bài mệt, đến màn này thì bé thi triển kỹ năng phê thôi rồi, đi thái rồi thả kiến, xong lại đi thái kết hợp dùng lưỡi đi khắp người rất đã. Sau một lúc thì mình nằm ngửa lại, 2 đứa mân mê nhau thêm 1 tí rồi bé lại trở lại với màn đi thái, lick ti, hj đều đặn, rồi chuyển sang bj, rồi lại chuyển sang mơn trớn, em nó cứ lặp đi lặp lại vòng lặp đó khiến mình đắm chìm trong cảm xúc sung sướng với em, rồi chuyện gì đến cũng đến, mình gồng hết nổi và out trong sự sung sướng
Tổng kết:
Face: ưa nhìn
V1: tròn đẹp
V2: thon gọn
V3:trơn láng
V4 : gọn gàng , nhìu nước
total : ticket : 299k, tip : 600k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long and Myth

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
muội xin chân thành cảm ơn huynh đã ghé thăm cơ sở và có một bài đánh giá về bé ạ