Cần Thơ Lần đầu ghé My Anh

Lượt xem: 3,050

Thiên CT

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/1/22
Chủ đề
9
74
81
31
Miền Tây
0 ₿
Số là sao khi đọc được bài sụp của bác Phát 92 tại My Anh. Mình có quen ku em quản lý nhấn tin qua check nhưng ngại quá. Nhưng thôi queo qua xem hôm nay có sụp không.
Csvc: y như huynh Phát kể 5/10 điểm, phòng rộng thì có rộng và khá bắt mắt, bồn tắm thì như cái lổ mủi 2 đứa vào đứng tắm chứ không ngồi nằm ngâm gì được. Xông hơi đợi mòn mỏi mới lên hơi, xông khô bửa nay cạn queo luôn không có tí nước để đổ vào xông.
Bé KTV. Ko sài số tên Thảo.
Face dễ nhìn, khổ cái đang tái tạo da nên da mặt kiểu như da rắn. Tầm 10 bửa nửa chắc ngon lành. Mình dây cây cảnh cao đâu hơn m6.
V1, nhỏ nhắn xinh xắn.
V2, no lipit ngon.
V3, có da có thịt.
V4, tỉa sơ những nơi cần tỉa. Sạch sẽ. Khít rịt.
Bonus bé này nói chuyện vui tính và đặc biệt sài nước hoa nam làm mình khó chịu có khuyên em nên chơi hàng gì nhẹ nhàng kích thích chút.
Vào vấn đề chính. Vào phòng thì như bao người khác mình thay đồ và vào phòng xông hơi. Ngôi lạnh đít mà chưa thấy hơi ra, hơi ra thì bé vào nên cố xông thêm 3p cho có mùi ra đập vào mắt là 1 bé khá cao ráo, mình dây cây cảnh và điểm trừ là đang tái tạo da mà đi làm. Nhìn rất chi là khổ mắt và không dám hun hít gì luôn. Đợi khô ráo thì mình được bé dìu đi tắm và hởi ôi cái bồn ứa gan. Tắm rửa sơ sơ lúc này mới thấy em khỏa thân nhìn mảnh mai dáng khá đẹp. Lúc ra ngoài giường thì cái giường đúng to nhưng được ghép từ 2 cái giường massage nhỏ lại.
Massage khỏe. Bé làm cơ bản đủ bài và đủ lực theo ý kiến cá nhân. Nào là lên gối xuống trỏ điểm huyệt bẻ tay khóa chân và nhiều tư thế bẹp bẹp bịch bịch khác.
Massage mệt. Điểm cộng hôm nay là bé BJ rất nhiệt. Cũng không hỏi han gì mình mà nhàu vào hốt luôn mình. Đi lưởi từ ngực kéo dài xuống theo nơi tinh hoa hội tụ. Hởi ôi bắt ngờ bé sử dụng lưởi quẹt nhẹ 2 bé trứng của mình làm quéo hết. Nhẹ nhàng nằm nhắm mắt hưởng thụ lâu lâu liếc nhẹ em làm em e thẹn, em e thèn với thằng anh còn thằng đệ thì em bắt đầu liếm cột điện, vạch cỏ tìm sâu và bắt con sâu bé nhỏ ra nuôt vào miệng kèm theo âm thanh 4d sống động. Được khoảng 10p Bắt ngờ thay em rút từ trong túi ra 1 cái gì đó rất chi là lạ lẩm trong giới massage và bắt thằng đệ mình mặc vào cho em. Em bắt đầu thể hiện kỹ năng nào là cưởi ngựa bắn cung nào là chim se sẽ đậu cành cây. Trong khi đó từ lúc nào bàn tay hư hỏng của mình đã nhẹ nhàng hái hoa bắt bướm nơi đầu vú của em. Ôi bắt được hẳng 2 hạt đậu luôn. Các kỹ năng được thể hiện thì âm thanh càng lúc cảng sống động và mình quyết định đổi vị trí cho em sợ em mệt nào ngờ âm thanh càng ngày càng lớn và kèm theo tiếng gì lạ lắm các bác ạ bịch bịch, chát chát, ứ ứ, á á và đệ đệ sợ âm thanh nên phun bấy bá. Tính giúp bé đở mệt mà nghe âm thanh thảm thương quá. Nói chung cơ sở thì bình thường. Hôm nay em đi được bé ngon. Bác Phát đen thôi. Đỏ thì cũng đen y chang kaka.
Tổng thiệt hại. Tic 400k locker 100k.
Tip 1000k.
Mấy bác đừng như em. Để em Thảo của em lại cho em. Anh em đụng vào nát hết.

• Like
Điểm cảm xúc: DuyAnh79

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Xài nước hoa còn chê lần sau vào cầu cho hít phải mắm tôm yociexp38 lúc đó có nước order thêm bún đậu nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Thiên CT

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Đừng mở miệng nói nữa, phun mưa tùm lum