Euro 2024 - Q.10 - Lần đầu ghé P.A relax với bé 24 [trả thưởng code euro] | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Q.10 Lần đầu ghé P.A relax với bé 24 [trả thưởng code euro]

Lượt xem: 765

TienNguyen94

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/10/23
Chủ đề
3
10
15
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Tham gia euro 1-2 trận thì cuối cùng cũng trúng được được code. Cảm ơn bác @Dory đã tài trợ cho em có dịp ghé thử P.A để trải nghiệm.
Bước vào quán thì bé lễ tân cũng dễ thương giới thiệu một số bé. Mình thấy bé 24 hợp gu nên book bé ngay. Ngồi đợi tầm 5p thì anh looker dẫn mình lên phòng.

Đánh giá phòng ốc thì okie. Mọi thứ được mở sẵn nên vừa vào là mình xông hơi ngay và luôn tầm 10p thì bé vào. Bé nhìn cũng hơi có da thịt chứ không mi nhon lắm.

Xông hơi xong ngồi vừa tâm sự vừa khám phá bé xíu thì bé kêu đi tắm. Mình và bé vào bồn và vẫn tiếp tục khám phá bé, phần bé tắm có vẻ rất okie bé làm nhẹ nhàng và vuốt ve thằng em suýt tý là phải up vé cmnr. Ai thích gu nhẹ nhàng thì book bé này hợp lý.

Massage khỏe: Về phần này mình thấy hầu như bé nào cũng gần giống nhau, nên chắc mình không chú trọng phần này. Chỉ nằm nc với bé để rà đài là chủ yếu. Bé cũng thuộc dạng cởi mở nên ae cứ thoải mái =)))

Massage mệt: Về phần này chắc đúng điểm yếu của em. Từ lúc đi massage h chưa có bé nào làm phê và kích thích như vậy. Bé có vài skill nuru rất tuyệt. vừa đi nuru vừa dùng môi kích thích chỗ hiểm cho ae. Làm tôi rùng mình 2-3 lần, Thêm 1 skill dùng vú kẹp thằng em(lần đầu được trải nghiệm nên rất phê). Bé mới làm một chút là tôi lại suýt gục ngã, kìm lòng phải cứng không cho ra. Nhưng cuối cùng cũng phải gục ngã trước màn 69 của em ấy. Và kết thúc buổi chiều mát mẻ ra về trong sung sướng, có cơ hội sẽ trải nghiệm vs bé trong gói 2 slot mới được.

Đánh giá:
Face: Tạm được (tùy theo ae cảm nhận), bé sn99
V1: Hệ Bưởi vừa ( chắc có làm rồi)
V2: Vừa
V3: Vừa
V4: Sạch, nước ổn

Tic: Code
Tip = Tic

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,869
2,140
0 ₿
Chúc mừng bro trúng code đc đi matxa sung sướng heehe. Lần sau đi PA đi thử số 9 huyền thoại nha ^^

• Love
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
239
2,259
2,210
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
PA RELAX cảm ơn anh trai đã luôn tin tưởng bên em ạ...PA RELAX thay mặt bé 524 cảm ơn anh rất nhiều ạ