Lần đầu ghé Reverside

Lượt xem: 1,118

tieutuvodanh

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
13/3/18
Chủ đề
12
46
26
29
0 ₿
Cả tháng nay làm ăn chán quá, đang ngồi than khóc với đứa em thì nó rủ luôn về em chơi đi anh. Thế là xách balo lên và đi trốn vài ngày. 2 anh em cỡi chiến mã cà tàng chạy hoài cũng về tới Bạc Liêu. Tình trốn Sg mấy ngày cho đỡ mệt mỏi với kiếm gì đổi gió xíu hehehe. Chạy về tới nó thì cũng nhừ người, do lâu lâu mới chạy xa 1 lần ah. Thằng em thì nó setup sẵn trước rồi. Về đến nhà là có chiến hữu sẵn bày ra nhậu thôi. Dăm ba con cá nướng với chai rượu là đủ cho mấy anh em dân dã rồi. Tình nhậu xong ngủ giấc thì thằng em nó rủ đi đổi gió hí hí. 2 anh em công nhận hiểu nhau ghê. Mình thì thói quen thôi, cứ vài ly vào là bật điện thoại lên lướt cộng đồng. Vô tình sao thấy bài reverside của bác nào mới đăng luôn, nghe đâu đọc pass congdongmassage là được giảm 50% vé. Thế là 2 anh em xác định triển luôn. 2 ông anh ở bạc liêu nhậu xong về ôm vợ, rủ mãi chẳng đi, cuối cùng cũng còn có 2 anh em thôi hà.
Vào đến nơi thì cũng được tư vấn. Bất ngờ luôn là ở đây cũng nhiều giá vé thật, cũng y sg luôn chứ không thua nhiêu
ms thái: 700k
ms onsen: 1200k (2 shot)
còn 1 vé đặc biệt nữa là 1500k. (Đến cái đoạn này xỉn rồi, nó có tư vấn mà giờ hok có nhớ nữa kkk)
Giá thì thấy giống sg rồi đó nhưng không biết dịch vụ sao. Mới lần đầu chuột nên là cứ phang vé thấp nhât 700k thôi hà. Lỡ mà có gì thì đỡ tiếc. hehehe. Lúc đó xỉn quá nên là lên phòng xông hơi luôn, chứ em út để quản lý nó tự chọn.
csvc cũng rộng rãi (cái này đúng rồi, ở quê nên đất còn rộng), sạch sẽ thơm tho.
Phòng xông hơi cũng ổn.
Cuối cùng là phần em út hehehe. Nhan sắc cũng tạm, trắng trẻo. Được cái mi cong cong, mặt vline thon thon nha. em cũng làm đủ bài ms khỏe trước, mệt sau. Mà rượu nhập tâm thì cuồng d... nổi loạn. Chỉ chờ có lúc ms mệt thôi. Bé líc ty, hôn khắp người rồi bắt đầu vào phần chính là Bj. được 3 p thì lôi em nó lên 69 luôn chứ chịu gì nổi nữa. Cuối cùng cũng out trong sung sướng.
Lúc đó có khi xỉn rồi nên nhìn em nào cũng ngon hay sao ấy, hehehe. tình gạ em nó mà không được. Nếu mà nghỉ dưỡng bám trụ tầm 5,7 ngày có khi cũng hốt được em nó rồi, hơi tiếc chút. ah em nó số báo danh 26 nha. Kết thúc tối thứ 7 tại bạc liêu. 2 anh em dắt nhau về ngủ. Ăn chơi thêm ngày cn nữa rồi thứ 2 quay lại sg cày cuốc tiếp.
Giá vé được giảm 50% thiệt nha mấy bác, còn đúng 350k hà.