World Cup Bình Tân Lần đầu ghé Ruby thăm bé 204

Lượt xem: 783

cocoflower

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/10/17
Chủ đề
5
56
3
29
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đầu tiên cảm ơn mod @Uchiha Itachi và cơ sở @Massage Ruby Bình Tân đã tạo điều kiện cho ae thư giãn trong mùa World cup này
Mình tham gia sự kiện và nhận được code, thế là nhắn cho QL đặt ngay bé 204
Xong việc tầm 6h mình phi chiến mã đến cs, dựng chống xe xuống và vào trình code
Lần đi lần cực, mình làm liền 2 code liên tục luôn..keke :))
Xong xuôi thủ tục vào phòng chờ nằm chừng 2p là locker vào dẫn lên phòng, tới nơi mình vào xông hơi xíu cho khoẻ người, cũng ko quên gửi cho locker ly cafe
Vào xông hơi tầm 10p thì e vào, nóng chịu hết nổi đành ra gặp e
E dáng nhỏ, mình dây, e chào mình rồi lấy khăn lau cho khô người..
Ngồi trên ghế hỏi thăm nhau xíu chờ nước trong bồn đầy, ngồi mà bé cứ mò mò rồi khen thằng e mình hoài làm ngại hết sức...kaka
Nước đầy e dẫn mình vào tắm, e tắm trước sau kỹ càng, gội đầu cho mình nữa...
Tắm xong ra lau khô rồi lên giường cho e massage khoẻ, bé massage khoẻ đủ bài, người nhỏ nhưng đấm bóp cũng có lực lắm nha, mình dân thể thao mà thấy đấm bóp cũng thấm lắm đó...
Xong phần khoẻ thì chuyện gì tới cũng tới, bé đổ dầu lên người và bắt đầu trườn thái, trườn tới đâu lưỡi bé đến đó làm mình run hết cả người, kèm theo những tiếng rên rất kích thích...
Trườn được 1 lúc thì e kêu mình lật người lại, bé cũng đổ dầu lên và tiếp trục trườn và rên, được 1 chút thì e dừng lại ngay thằng e mình bắt đầu ăn hiếp nó, cầm cự được 1 lúc thì cũng out trong sung sướng...:)))
Xong xuôi bé đi vệ sinh lại và lên nằm lên tay mình nghỉ mệt chuẩn bị cho H2, 2 ae tám chuyện trên trời dưới đất đâu cả tiếng...
E dẫn mình đi tắm lại rồi vào H2, H2 thì cũng y như H1, ae muốn biết H2 như thế nào thì xem hightlight H1 nha, hơn cái H2 có 69 luôn nha..
Xong 2 hiệp mình chào thua và tắm rửa chuẩn bị về nước....hjhj
Tic: 2 code Onsen (WC2022021262 và WC2022051220)
Tip: 2 vé Onsen
Locker: 50k

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn