Lần đầu hoàn lạc cùng em 27

Lượt xem: 1,707

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cậu Bé Bướng Bỉnh

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
23/10/19
Chủ đề
3
4
0
34
0 ₿
Chào các bác trên diễn đàn nhé.

Chuyện là mình muốn kể các bác nghe "lần đầu" đi massage thư giãn hôm qua. Đúng là dân chuyên nghiệp sẽ cho cảm giác lạ hơn người yêu đã từng :3
Số là trưa hôm qua ngồi nc với thằng đồng nghiệp đối diện, nó lân la dụ dỗ đi massage cho biết với ngta, tò mò với của lạ nên hứa đi liền. Tính ra vào SG làm cũng mấy tháng rồi, mà chuyện đó chỉ giải quyết với người yêu thôi :3
Làm xong là phăng liền qua Gò Vấp, nó bảo ở Shangri La nó đi được mấy lần rồi, mấy em làm cũng được. Đường kẹt xe nên qua tới cũng gần cả tiếng.
Tới chỗ thì một tên nhanh nhảu đến dắt xe rồi có người mời vào trong. Thằng bạn quay sang hỏi mình thích em ntn để nó chọn, mình bảo xinh xinh ốm ốm là okie, nghe nó bảo với đứa đứng quầy chọn số 27 đi.
Chọn rồi ngồi tầm 5p hơn có người dắt lên phòng, mình chọn vé Thái nên ở lầu 2, nó ở lầu trên nữa.
Trước cửa phòng là một em trẻ đẹp đứng chờ, với cái áo the mỏng quyến rũ làm mình đứng hình mất mấy giây.
Em bảo mình cởi đồ rồi vào xông hơi tầm 10p, mình lên nằm cho em massage. Bằng đôi bàn tay chuyên nghiệp, em nhanh chóng đánh tan mệt mỏi cả ngày ngồi làm tại văn phòng.
Xong em bảo mình vào bồn tắm, lần đầu tiên được bé xinh đẹp như vậy tắm cho, cũng ngại nhưng thôi tận hưởng chứ, mỗi lần em sờ tới cậu nhok là mình giật bắn người. Tắm xong lau khô người là màn em chà thái. Đôi nhũ hoa em cứ chà từ trên xuống dưới, hết lưng tới ngực làm mình sướng ran người, mém bị em làm cho bắn rồi nhưng cố kìm lại, chắc do mấy tuần rồi không xả, may mà kìm được chứ không chắc mang nhục với em nó rồi =)))
Hết vếu tới miệng, cuối cùng mình cũng chịu hết nổi và xả lũ lên người em. Lần đầu tiên có cảm giác lạ đến vậy, phải chi người yêu được vậy thì đã nhỉ :))
Em tắm lại cho mình lần 2 rồi lên ngồi nghỉ ngơi vì còn tầm 10p mới hết giờ. Một lát sau có người báo hết giờ, mình bước ra thì bạn trên lầu nó cũng xuống. Gặp mình dưới sảnh, nó hỏi thế nào, mình cười cười.

Đánh giá tổng quan chỗ này cũng được, lần đầu tiên đi nên không biết những chỗ khác như thế nào, với mình cho 8.5đ. Riêng em ấy với mình là 9đ, 3 vòng ngon phết, :3, hy vọng được thử bé nào đó xinh xinh hơn.
Mình tiếp thì bằng vé, bạn nó gửi thêm cho quầy với nhân viên vài chục uống cf.
Bác nào muốn trải nghiệm thì có thể đến Shangri-La Gò Vấp nhé. Chúc các bác gặp được mấy em ngon như vầy.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.