lần đầu hơi thất vọng 1 xíu

Lượt xem: 3,534

duy no1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/1/20
Chủ đề
1
16
5
26
0 ₿
chào các bác ah, chả là tối hôm qua e đi ms ns thật đây củng là lần đầu , lướt dđ thì thấy cs HT gần nhà nên ghé luon vì lần đầu nên củng còn nhìu bỡ ngỡ , vì lần đầu nên em chỉ đi ve vip thôi để xem ntn , locker đưa lên p thì e co tip it cf ns là chọn dùm e nào dth, thì lúc bước vào phòng csvc ok đẹp , ngồi khoảng 5p thì e bước vào thấy face thì củng bth hơi co chut mụn :( ( thấy hơi pùn r ) bỏ qua phần tắm vì củng bth ạ , ts phần ms khoẻ thì e ko hỏi chuyện thì e nó ms tl thoi vì thấy không gian yên tỉnh quá @@ làm đủ bài nhưng chưa đủ lực , đc tầm 15p ( e ms nghĩ ủa sao nhanh v @@ ) thì e kêu mình lật lại để thư giản hj bj ( bj 95%) đâu đc tầm 5p thì thoii out roi còn về ( từ lúc vào p ts luc ra chac dc khoảng 30p ) e k ns số nha
tic 200 + code
tip 300
vì là lần đầu viết rp nên còn nhìu thiếu sót mong mấy bác chỉ giáo thêm ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Comet1199 and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Tìm cơ hội quay lại báo thù đi yociexp45yociexp45

• Like
Điểm cảm xúc: duy no1

Nicolai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/2/18
Chủ đề
1
95
20
43
0 ₿
Theo kinh nghiệm bao năm thì có chút chia sẻ .ae nào biết rồi thì bỏ qua..cho ae nào mới. Cơ sở nào cũng vậy cả. Trên nguyên tắc là khách vào không yêu cầu ktv thì lễ tân sẽ gọi tua.tới tua em nào em đó xuống. Nên việc cho tiền pv để cho số đẹp là điều vô bổ. Kế tiếp. Cho dù là chỗ lạ hay quen để cuộc vui trọn vẹn thì biết số thì gọi.ko chơi kiểu hên xui.ae cần xác định rõ là mình vào để gặp ai và người nào làm việc với mình.chứ ko phải chọn tên tuổi cơ sở hay vẻ bên ngoài.còn chọn cơ sở mục đích là cơ sở vật chất. Phong cách phục vụ của lễ tân và phục vụ. Còn ktv có đẹp hay ko .có vui vẻ hay ko lại là chuyện khác. Mong ae lưu ý xác định tư tưởng rồi hãy bỏ tiền túi ra.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: benvo, Bebi411 and duy no1

duy no1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/1/20
Chủ đề
1
16
5
26
0 ₿
vâng ! cảm ơn bác ạ

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
609
201
37
8 ₿
chắc phải tham thính tạo không khí mới cho mấy bé đây.