Lần đầu hơi thất vọng về Windy

Lượt xem: 1,863

Vendenta009

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/7/20
Chủ đề
1
1
1
HCM
0 ₿
Xin chào ae trong diễn dàn,

Tình hình là sau đợt dịch vừa rồi, bị giãn cách quá lâu nên cũng muốn gần lại với xã hội. Bèn dạo 1 vòng diễn đàn, cũng cân nhắc nhiều nơi cuối cùng chọn massage Windy ở TKTQ – Tân Phú.

Lên app lấy code rồi phi thắng đến nơi không chút do dự. Vừa vào thì anh tiếp tân chạy ra đãn vào quầy tiếp tân, tư vấn 1 hồi cuối cùng chọn vé vip Thái.

Khi được đưa lên phòng thì được 1 chai nước suối và 1 lon bò cụng (chắc sợ mình mất sức đây). Hỏi mình gu múp múp hay mình dây, mình nói thích có da có thịt tí, ok xong xuôi rồi vào phòng đợi thôi.

Cảm nhận đầu tiên là phòng rộng, đặc biệt bốn tắm rất lớn, chắc khoảng 4 người vào tắm chung còn được. Mình vào thì thay đồ xông hơi rồi đợi em vào thôi.

Chừng 15p sau em vào, thì khá là thất vọng, nhìn đứng tuổi và theo đánh giá của riêng cá nhân mình thì chắc khoảng 6đ thôi.

Xông hơi xong thì cũng đến công đoạn tắm rồi lên giường mat xa thôi. Mát khỏe thì cũng bình thường, ko đủ bài lắm, được cái có thêm đá nóng đi. Đến mát gần thì được chà Thái nhưng do hơi thất vọng lúc đầu nên cũng sướng lắm. Mà em này làm thì 70%HJ, chỉ có 30% BJ, thất vọng tập 2.

Nói chúng lại cơ sở vật chất ok nhưng về dàn KTV thì mình ko ưng lắm, chắc ko có duyên.

Rp lần đầu nên cũng ko diễn tả được nhiều, mọi người đọc tham khảo thôi nhé vì cũng chỉ là ý kiến cá nhân.

Chào thân ái.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
603
268
0 ₿
Dạ .. cơ sở xin chân thành cảm ơn lời đóng góp ý của Bác..dạ ..thay mặt cơ sở..Để tỏ lòng, cơ sở xin mời bác ghé lại cơ sở để trải nghiệm lại...Và mời Bác một..Vé..Fi..combo...chọn gói ạ..chân thành mời bác ah...đường dây nóng 0985686115