World Cup Q.1 Lần đầu Khám phá Dubai Q1 bé 19 ddcn

Lượt xem: 1,686

Heobuabu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/9/22
Chủ đề
6
98
10
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Nhận được code Dubai Q1 của MOD Uchiha trận Nhật Bổn&Costa tranh thủ sắp xếp khám phá Dubai, qua hình của cơ sở mình book bé 19.^^

Mình xông hơi được 1 lúc thì bé vào phòng xông nóng nhanh nên mình cũng ra lẹ để gặp bé, bước ra gặp là 1 cô bé dễ thương xinh ddcn kkk, bé mặc áo ren màu đen rất kích thích. Bé xả nước và 2 đứa ngồi nói chiện 1 hồi bé bảo mình vào tắm nhé a. Vào bồn trút bỏ xiêm y là 2 trái đào xịn sò mình tranh thủ sờ bú bé nói a hư quá nha kkk lát e hành thằng e a lại nhé, hai đứa quần nhau thủy chiến trong bồn rất đã đúng nghĩa tắm Osen ( đã đi mấy cơ sơ nhưng lần đầu tắm lâu vậy) bé bú thằng e mình nhiều tư thế mình cũng khám phá hai trái đào và khắp người bé xong mình bảo e bú a lâu rồi để a làm lại cho thế là bé ngồi lên thành bồn để mình khám phá con sò ướp nhẹp mình khám phá 1 hồi thì ăn luôn nguyên con kkk nước bé ra lên láng bé rên 1 cách dâm dục sướng qua a ơi nữa đi a, a hư quá lát e hành lại a này. Sau 1 hồi thì bé chuyển tư thế kẹt bưởi bú cho thằng e của mình bé kiu thằng e a to quá e bú mà ko hết nghe kích thích quá mình đẩy 1 hồi bắn lúc nào ko biết hihi do bé ko chuẩn bị nên nuốt luôn 1 ít vào bắt đền lát làm phát 2 ko tha cho mình.

Thủy chiến chắc cũng 45p 2 ae ra giường bé làm khỏe cho mình ( phần này ko gì nói do mình to con chủ yếu để hồi phục làm phát thứ 2 bé bắt đền)^^

Bé nói phải làm phát 2 chứ là ko tha a đâu nhé, thế là xong khi trườn cặp bưởi khắp người mình hai ae lại chiến đấu lần 2 lần này bé chủ động cho mình bú cặp bưởi từ trên xuống, mình bú ngon lành nắm bóp bé rên thật sung sướng. Sau bé trườn xuống tiếp cận thằng nhỏ của mình thì nói của a chưa thẳng lên nà mình cười bảo nhờ e làm để thẳng lên để a trả hiệp 1 này. Thế là bé bú cà lem mình 1 cách nhiệt tình ngậm hết cả miệng dễ thương của bé, mình cũng ko chịu thua triển khai móc cua đại pháp & húp sò đánh lưỡi 1 cách say mê nước bé ra nhiều bé rên 1 cách ddcn, anh hư quá nha. Do gần hết giờ 2 ae triển khai tăng tốc để kịp phát 2, tốc độ tăng bé rên làm mình sung sướng bắt ra phát 2 bé ngậm vào hết trong miệng. Xong 2 ae tắm sơ lại vào bồn mình lại tranh thủ nắn xoa ngực xà bông cho bé, bé rủ mình bữa nào đi vô cực đi ae mình tập thể dục 3 phát a hihi.

Tắm xong 2 ae ra ôm nhau trên ghế và bé báo làm cho mình tô mì bò trứng sợ mình đói bụng sau khi chiến đấu dễ thương và chu đáo ghê hihi.

Bé dẫn mình xuống thang máy trong thang còn sờ ghẹo thằng nhỏ của mình bảo lần sau vô cực nha a mình cười kkk.

Đánh giá bé 19 Face xinh, dễ thương nét giống Tây lai thích nói chiện.

V1 ngon lành 9 điểm
V2 8 điểm ôm Sướng
V3 bằng V1 to bự
V4 nước nôi lêng láng

Bé 19 là 1 số đáng đi, có cơ hội sẽ gặp lại bé hihi cảm ơn Mod Uchiha, cơ sở và bé 19 đã có 1 trải nghiệm tuyệt vời ông mặt trời ^*

Đính kèm

3.6 MB · Lượt xem: 42

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cám ơn huynh, thay mặt bé cám ơn huynh đã tin tưởng và ủng hộ bé ạ :3onion15:

• Like
Điểm cảm xúc: Heobuabu