Lần đầu khám phá massage tại massage Trung chánh (TC). cảm giác e ấp khó tả như tình đầu.

Lượt xem: 4,628

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn hoàng anh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/5/19
Chủ đề
1
3
3
0 ₿
cảm giác của 1 người lần đầu đi nghỉ dưởng rất e ngại chưa biết gì về dịch vụ này. Nhưng có lên page cập nhật thông tin.
Nhưng vừa tới nới có e trai giữ xe hướng dẫn tận tình chỗ đặt xe và chỉ qua sảnh gặp lễ tân. do chưa hiểu nhiều nên quyết định chọn vé vip 300k(lần sau nhất định đi vé Thái (500k có code còn 300k). và chọn KTV. em nào củng xinh trắng trẻo mình dây. nuột nà đến từng Centimet.
Sau đó được Locker dìu lên phòng mở cửa.
1 căn phòng lung linh bắt mắt như trên ảnh diễn đàn ạ có bồn tắm và 2 phòng xông hơi (khô và ướt) vừa cho 1 người vào
Máy lạnh phà vào giữa buổi trưa nóng nực( *nắng* rất là *cực* ) nghịch đt (tim vẫn đập thình thịt như lần đầu chờ người yêu vậy) chưa đến 2p thì e KTV bước vào( Em KTV 01 có bớt trên tay phải).
Mình ngơ ngác vì lần đầu nên rất e thẹn:)))
Em trò chuyện với mình rất gần gũi và dẽ thương.
Em nhẹ nhàng thoát y và choàng khăn vào cho mình và đi làm khỏe trước đã( xông hơi ướt, xông hơi khô, tắm sạch sẽ vi diệu, sữa tắm gội đầu thơm tho cơ thể mỹ nam của mình.
tiếp tục như thường lệ là các bài bản khỏe toàn thân, ấn đâu xương khớp kêu răn rắc ta nói nó đã gì đâu á.
xong xui nằm ôm nhau tâm sự như người yêu ,em nói chuyện rất vui và dễ thương đúng cái chất con gái miền tây (châu đốc).
<<<<< miêu tả về em xíu cho ae>>>>>>
<<< em dáng nhỏ nhắn khoảng 54kg eo nhỏ mà múp ôm vuốt rất sướng tay. vòng 1 2 3 thì đúng chuẩn hot girl. Mặt rất xinh theo kiểu là đẹp sắc sảo chứ không phải dễ thương e lệ. >>>
sau 1 hồi tâm sự đùa giỡn thì ẻm xuất chiêu :
- Bj hj và hôn ^^thịt dư^^ở ngực cảm giác nhẹ nhàng lãng mạn như tình đầu các bác à.( ngồi viết mà còn rất lưu luyến đây này) huhu!!!!
về phần cơ sở thì rất tuyệt vời như KS3* trở lên ấy. sạch sẽ đẹp đẽ riêng tư lãng mạn :))))
Cuộc vui nào rồi củng tàn hix... tổng chi phí vừa khỏe người vừa thoải mái.( 150k vé vip * code giảm 150k*___> locker 50k----> tip 300k-----> e trai trông xe 20k)
những tiền bồi từng nằm vùng luyện công ở đây cho thêm tí kinh nghiệm với ạ.
Em xin Chúc toàn thể admin và các anh em trong sage đoàn luôn mạnh khỏe và mạnh dạn chia sẻ kinh nghiệm cho đàn em với ạ.
Chúc massage Trung chánh luôn thành công và phát đạt hơn nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Trung Chánh and KamaSu

jacky

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/8/15
Chủ đề
0
98
47
40
0 ₿
Tui thì ko đc như bác sướng rùi. Lúc trua chiều mới chột bạch e số 11 xong. Nói chung thì nhìn trên ipad ok chứ ở ngoài ko đc xinh cho lắm. Hạng họ dưới tb nhưng bù lại e nó chịu thương chịu khó. Túm lại csvc thì qua ok nhưng dàn đào thì ít quá ko có nhju sự lựa chọn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.