Karaoke Lần đầu khám phá tay vịn tại nhà hàng ACE

Lượt xem: 1,050

Em Còn Xanh

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
12/7/22
Chủ đề
24
65
69
0 ₿
Xin chào anh em !!!
Nay em có họp mặt cùng mấy anh em, anh em hơi say ngà ngà bàn tán muốn đi tìm hiểu karaoke tay vịn, nhưng chưa anh em nào đi. Nhớ trên diễn đàn có vài anh em chia sẽ, vô tình inbox bác @Su_Ca_Ra_Ki hỏi thăm, được bác Su share cho 1 địa điểm, do chưa đi hỏi hang bác Su hơi nhiều, không biết có làm phiền bác Su không, sorry bác Su trước nhé.
Được bác @Su_Ca_Ra_Ki chia sẻ cho 1 điểm ở Q1, nhà hàng ACE

Sau thời gian tư vấn lại cho anh em, quyết định đến nhà hàng ACE, wow đến nơi cơ sở thật hoành tráng, nhìn mặt tiền là thấy uy tín liền, đi ngồi sãnh đợi thì biết được là có massage luôn nha, bác Su share 1 chổ hơi bị khoái rồi nha.
Được bạn phục vụ mời lên lầu, hình như V3 thì phải, cũng ko để ý lắm, thiết kế rộng rãi, mình đi *** 5 người vào phòng này hợp lý, thêm 5 bé vào ngồi chơi nữa, vừa đủ.

Cuộc vui kéo dài từ 11h đến 2h khuya, sau thời gian anh em nhảy múa, ca hát, mình thì ngồi bóp nắn vú các kiểu con đà điểu, anh em đã say sấp mặt, nên kêu 1 cái lẩu cá thác lác ăn và húp nước cho ấm bụng, và tỉnh táo tý rồi anh em rút quân về
Thiệt hại thì bill share 5 người = 2tr người + 1tr/bé = 3tr
Do đi lần đầu, nghe nói không được chụp hình, nên cũng không dám chụp cho ae vài tấm hình
Nói chung giá cả vậy là ok quá anh em, vậy là anh em tôi biết thêm 1 môn mới. hahaahahah
Thanks bác @Su_Ca_Ra_Ki đã nhiệt tình chia sẽ cho 1 quán khá ưng ý

gk09som

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
20/3/19
Chủ đề
16
293
63
32
Hồ Chí Minh
0 ₿
ace mình trải nghiệm qua massage rrồi tuyệt lắm, không ngờ giá cả karaoke cũng ok ghê