Q.9 lần đầu lạc lối tại q9

Lượt xem: 795

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
có dịp qua q9 chơi với ông anh xong rủ nhau đi mát xa ngoài này , mò mẫm trên đây thấy có Masteri nên quyêt định chốt đơn đi lun , đi theo google hồi cũng tới nơi , vô trong quầy làm thủ tục cũng tương tự mấy chỗ khác : check code - >lựa vé -> lựa số - > ngồi chờ lên phòng . Kỳ này mình chọn vé body vip và yêu cầu được bé 17 mới nhìn mi nhon dễ thương.
Điều đợi chờ rồi cũng đến, em trai Locker nhanh nhẹn dẫn mình lên lầu vào phòng đã được chuẩn bị sẵn, khá là chu đáo và nhiệt tình. Sau khi thay đồ vào phòng xông hơi được 1 chút cũng thấy em nó vào, mình cũng đi ra chào em nó lun , đúng kiểu mình thích, nhỏ nhắn mi nhon dễ thương nữa.
Em lau người cho mình xong rồi nghỉ ngơi chút trước khi vào tắm. Em tắm rất kĩ, trong suốt thời gian ở với bé, mình với em tâm sự bao nhiêu là thứ, nói chung em hiền lành dễ thương, tình cảm nhẹ nhàng.
Lên giường em cũng nhẹ nhàng đấm đá các kiểu con đà điểu , mình cũng không chú trọng phần này mà toàn nằm tám với em nó hehe. Em bắt đầu xoa dầu massage xong dùng cặp ngực trườn hết từ trên xuống dưới, ngực em đi tới đâu là phê tới đó dù không quá to nhưng cách em chà làm mình cảm nhận được phần đầu ngực rê dài trên lưng rất đã . Em làm vài vòng như thế xong rồi mình lật lại, lúc này 2 tay được thoải mái nâng niu cặp đào tiên của em , xoa nắn nhẹ nhàng rồi mò xuống v4 của em nó , v4 thì tỉa tót gọn gàng và còn khít lắm, đưa 1 ngon vào đã thấy siết chặt rồi , khám nhẹ nhẹ mà em nó đã rên thành tiếng rồi , phê quá bế cả v4 em nó vào mà hôn hít , em nó vừa rên vừa BJ nghe cái âm thanh kết hợp đã quá mình cũng chịu ko nổi mà out trong sung sướng.
Đánh giá
V1: vừa tay , đẹp
V2: mi nhon như dáng người
V3: đẹp, rất hợp với đùi và body, không nhỏ cũng ko quá to
V4: gọn gàng , khít
Tic = 420 xài code
Tip = Tic bonus nhẹ
locker 50

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
lạc lối xong mà vẫn về được với anh em là mừng rồi bác =)) mừng bác ngon chym =))