Cần Thơ - Lần đầu làm chuyện ấy cùng em Thỏ con | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cần Thơ Lần đầu làm chuyện ấy cùng em Thỏ con

Lượt xem: 198

Thần phong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/5/24
Chủ đề
2
10
6
Tphcm
0 ₿
Tôi có dịp công tác ở cần thơ và hôm nay là hôm cuối cùng ở cần thơ . Tôi và ông anh rủ nhau đi nhậu sau khi nhậu xong chúng tôi không về nhà chúng tôi đã đi massage và lần này tới chính là massage dubai không hẹn mà gặp, tới đây nghe các bạn lễ tân giới thiệu có mấy bạn ở sài Gòn xuống nên tôi coi hình chọn luôn e thỏ , ngồi được lúc các bạn mời tôi vào phòng được tầm 10p nghe có tiếng gõ cửa tôi đi ra mở đập vào mắt tôi là 1 cô bé thân hình nhỏ nhắn khoác áo choàng màu xanh khuôn mặt e tươi cười không khác gì thỏ ( ý mình là dễ thương nha ) vừa vào e chào tôi và e cất đồ lần lượt cởi từng bộ tôi wow 1 cái e giật mình sau đó e xà vào lòng tôi ôm tôi giống như 1 bé mèo con sau đó tay ẻm bắt đầu sờ tk nhỏ của tôi , tôi cũng bắt đầu mò mẫm cô bé của ẻm chắc kiểu đúng gu nên đứa nào cũng ướt nhẹp hết 1 hồi chịu không nổi phải kêu ẻm vào bồn tắm , em tắm rửa từng li từng tí một khiến tôi nhớ hồi nhỏ được *** tắm tôi nói với ẻm sao a thấy a giống trẻ con quá ẻm nói thì anh là trẻ con của e mà tôi cười nhẹ xong xuôi đâu đó thì e bắt đầu làm tình nhẹ lưỡi e đi 1 đường trên cơ thể tôi và dừng lại ở tk nhỏ e dùng lưỡi liếm láp tk nhỏ và bắt đầu hiệp 1 tôi đổi hết 36 thế trong bồn đứng , ngồi, nằm… mà tk nhỏ của tôi vẫn lì chưa chịu ra sau gần 30p vật lộn cuối cùng cũng ra tôi và em đều mệt nhưng tôi hỏi em bảo em không sao ạ a còn đỡ hơn rất nhiều người có khách em làm đúng 60p chân tay em run luôn tôi nhìn em mà thương em sau đó em tắm lại cho tôi và lau khô người cho tôi , tôi nói em thôi anh làm 1 cái thôi vì không bao giờ có người nào làm anh ra 2 lần hết tôi bảo em nằm cạnh tôi ôm tôi tâm sự được rồi, ôm nhau nói chuyện được khoảng 20p tk nhỏ tôi dựng đứng lên 1 cách kì lạ và em nhìn tôi cười sao anh bảo 1 cái mà nó lên rồi em làm cái t2 cho anh nha tôi sợ em mệt nên bảo thôi mà em nói a không ra được khó chịu lắm đó tôi cũng gật đầu để em làm và không ngoài dự kiến lần này out nhanh hơn lần trước luôn tôi cũng ngạc nhiên luôn ,lần đầu chắc chưa quen nhịp rồi lần 2 quen nhịp rồi nên out nhanh nằm 1 hồi e massage chân cho tôi vì em nói nãy em thấy anh co chân lên mỏi nên em massage chút nằm nghỉ ngơi chút rồi tôi và em đi tắm tới khi về trên người tôi vẫn còn mùi của ẻm phải nói là mùi thơm cơ thể rất đặc trưng làm tôi không nỡ rời xa cuối cùng cái gì đến cũng sẽ đến thôi cuộc vui nào cũng có sự chia ly tôi nhanh tay lẹ miệng xin zalo của em để khi nào ghé sài Gòn gặp em . Em ôm hôn và tạm biệt tôi , tôi về trong sự lưu luyến và tôi cũng chia tay em
Đánh giá về bé thỏ
Face xinh kiểu dâm ngầm ấy
V1 vừa tay cỡ phải cam sành có tatoo giữa khe ngực hình hoa sen thì phải
V2 thon gọn chắc khoảng 59cm
V3 săn chắc vì ẻm nói ẻm tập gym
V4 gọn gàng sạch sẽ nước nôi đủ dùng
Tip 1200(bonus thêm 200k cho em nữa)

Massage Dubai Cần Thơ

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
112
755
612
0 ₿
Cảm ơn anh trai đã ghé Dubai và có buổi trãi vui vẻ với bé ạ. Bên em vẫn còn đang áp dụng các chương trình ưu đãi anh trai sắp xếp đến chơi nữa nha :ami-(15):

• Like
Điểm cảm xúc: Thần phong