Rạch Giá Lần đầu làm chuyện ấy với bé 15

Lượt xem: 1,343

THẠCH TIÊN SINH

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/5/23
Chủ đề
1
1
0
Sóc Trăng
0 ₿
Nay tôi kể cho mọi người nghe câu chuyện giận vợ nên bỏ đi Massage của tôi, mà thú thật là tôi là người sợ vợ số 2 k ai giám nhận số 1 luôn đó máy ông, mà nay buồn quá thêm đi ngang thấy bảng gì là Hoàng Vũ Massage thư giản gì gì á tôi chỉ nghĩ vào massage bình thường thôi tính ra mình ngây thơ quá há, tôi vào nghe các bạn tư vấn cái cũng hiểu ra vấn đề tôi book vé 500k được 70’ có xông ướt phòng riêng, massage body, massage đá nóng, tắm chung hihi, trườn đa điểm LAIRU và được KTV tiêu chuẩn gì gì đó mình chọn bé 15 vì nhìn hình em cái có cảm tình liền.

Mình lên phòng xông hơi được xíu thì có bạn tóc đen dài nhìn đúng chất gái miền tây luôn mình xông hơi xíu thì chạy ra luôn vì tò mò hk biết ẻm bên ngoài như nào, em chào tôi bằng nụ cười duyên dáng công nhận zễ thương lắm tèn dáng e cao ráo thân hình nhỏ nhắn Face xinh nha theo mình là mình cho 8đ ++++ luôn, e vào tắm bồn cùng tôi ôm ấp tâm sự bala các kiểu e là tuyp người khá là tình cảm và tâm lý nha, nói chuyện với e tôi cảm thấy rất thoải mái k như nói chuyện với vợ ở nhà nói ra thấy cũng có lỗi với sư tử nhà tôi mà thôi bỏ qua đi, để kể tiếp cho nghe kỹ năng trong bồn e rất chuyên nghiệp làm bài bản nhiệt tình như người yêu luôn, đúng mặt học sinh mà thân hình phụ huynh luôn, e dùng lưỡi và ngực má ơi vừa phê vừa nhột vừa đã là có thiệt mà lần đầu tôi được làm sữa chua gì á, e BJ rồi 69, kỹ năng vuốt trụ của ẻm êm lắm ae tê tái luôn, mà có cái tiếng rên e to quá máy ông ơi, mình sợ phòng kế bên nghe thấy chắc ngại chết á mà e rên làm tôi hứng thêm nữa đẫy vừa mạnh vừa sâu, xông e lau cho tôi đi về. xuống bo cho quầy thêm 200k, Tổng thiệt hại hôm ấy mất 1.700k giận vợ tốn tiền quá máy ông ơi. À mà mình viết này hk biết bé 15 ở Massage Hoàng Vũ Rạch Giá có đọc được hk nữa. Hôm nào tôi mà giận vợ nữa đi Massage sẽ review cho a/e tiếp.