Điệp Vụ - Q.9 - Lần đầu làm điệp viên gặp nàng tiên Samdi | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Điệp Vụ Q.9 Lần đầu làm điệp viên gặp nàng tiên Samdi

Lượt xem: 525

mnhat

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/5/22
Chủ đề
3
20
9
0 ₿
Bất ngờ nhận được tin nhắn của @Anh 3 Trinh Thám thì biết mình là được chọn rồi hehe =)) và cơ sở được giao là Samdi quận 9, mới đầu cũng hơi ngại đường xa nhưng vì vuowjt ngàn chông gai nên cũng ko thể từ chối được

Trước khi qua 1 tiếng có ib qua zalo cơ sở để coi trước bé nào rảnh và mình book luôn bé 229 loli xinh xắn đáng iu

Đầu tiên mình khá ấn tượng là mặc dù mình đến trễ 20p nhưng cơ sở vẫn giữu bé cho khách, khi mình đến có hỏi xem ipad nhưng cũng chỉ còn mỗi bé 229 mình đã đặt. Đây cũng là 1 điểm cộng (vì mình đã bị 1 cơ sở dấu tên báo bé đã có khách mặc dù mình vừa đặt được 15p xD)

CSVC rất đẹp và lễ tân, locker đều rất lịch sự và nồng nhiệt chào đón mình, các anh tư vấn rất nhiệt tình và chu đáo.

Mình lên phòng xông được 5p thì bé vào. Đúng là gu mình đây rồi, dáng người nhỏ nhắn xinh xắn rất dễ thương. Bé 2kx quê miền tây nên giọng rất ngọt. Bé lau mình và ngồi nói chuyện với mình cho nước đầy để đi tắm. Trước khi vào bồn thì bé đã nhẹ nhàng lột bỏ từng mảnh vảu trên người dần dần hiện ra một cơ thể tuy nhỏ nhưng lại rất đầy đặn và quyến rủ. Sau đó cả 2 vào bồn tắm, bé tắm rất nhẹ nhàng và kỹ lưỡng, vuốt đến đâu mình tê đến đó. Sau đó bé là màn cọ sát và lick nhẹ nhàng trong bồn và rửa ngừoi lại lên giường.

Bắt đầu màn khoẻ bé làm rất đủ bài và có tâm. Luôn hỏi ý thích như thế nào và hỏi có đau ko, nhưng với thân hình 30 mấy kí thì cho dù có đứng lên cũng còn được haha

Chuyển qua màn mệt thì bé trườn và liếm phải nói là rất đã và mượt mà, sưởi ấm cơ thể giữa đêm đông khuya lạnh giá. Tiếp đến là màn 69 đầy kích thích, mình đưa tay vào khám phá V4 thì ôi giồi ôi nước đã lênh láng sẵn rồi. Mình càng khám phá bé càng hăng và thế là đã bắn sau một hồi cầm cự, và bé vẫn ngậm làm mình càng sung sướng. Cuối cùng là màn masage đầu nhẹ nhàng tình cảm trước khi ra về.

Đánh giá:
Face: siu dễ thương
V1: hệ cam vừa tay với thân hình ẻm
V2: mịn màng
V3: mịn màng
V4: dth như con người ẻm

Tic free (anh trai chông gai xa nhà vcl)
Tip 800

Massage Samdi

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
70
401
274
0 ₿
Cảm ơn anh đã vượt sóng, cưỡi gió đến với Samdi. Samdi rất vui vì đã không làm uổng phí công sức của anh :cuteonion39: Có dịp lại ghé thăm Samdi nha anh!

• Like
Điểm cảm xúc: mnhat