Lần đầu làm điệp viên - Vui buồn lẫn lộn - Minh Long số 12

Lượt xem: 829

evil1993

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/6/19
Chủ đề
1
20
8
30
0 ₿
Xin chào cả nhà,
Số là em nằm vùng trong này cũng khá lâu rồi, cũng theo dõi bài report của các bậc tiền bối để tham khảo các số hot rồi tự đi check. Nay mạo muội xin bác Lục 1 code điệp viên để tập tành viết lách. Thôi dài dòng đủ rồi em xin báo cáo về điệp vụ của mình ạ.
Sau khi nhận được thông báo từ anh Lục, em nhanh chóng xách xe lên đường lao thẳng tới Minh Long, tới nơi đưa code và số ktv 09 đc giao thì đc báo là nay em cáo bệnh xin nghỉ. Thử hỏi thêm 1 2 số hot trên diễn đàn thì đều được báo là có chuyện gia đình nên ko đi làm => Tuột mood nhẹ. Thôi thì đành gửi anh lễ tân tí tiền cà phê để anh giúp em 1 bé xinh xinh tí.
Sau đó em được 1 bạn dẫn đi cất giày, nằm bấm đt tí xíu thì bạn đó dẫn em lên phòng. Phòng khá nhỏ so với những cơ sở khác em đã từng đi nhưng cũng khá đầy đủ thiết bị => Tạm ổn.
Sau đó em thay đồ xông hơi, sau khoảng 10p thì bé bước vào. Ấn tượng ban đầu là mặt khá xinh, thân hình thì tròn tròn. Ngồi nói chuyện 1 tí thì bé dẫn em đi tắm => Tua nhanh đoạn này vì ai cũng như ai.
Sau khi tắm xong thì em đc bé massage khoẻ, bé làm khá đủ bài, lực vừa đủ ko đau cũng ko quá nhẹ. Trong lúc làm bé cũng nhiệt tình nói chuyện để em ko bị ngủ quên => Phần này khá ổn.
Qua phần khoẻ thì tới phần thái. Lúc này bé lộ ra phần vòng 1 đã tương đối xe và ti thì khá thâm. Em có hỏi thử thì bé nói là đã có con. Bé chà thái cũng nhiệt tình + lâu lâu cũng phát ra âm thanh. Sau phần thái thì tới phần mệt, bé cũng làm các bài thì đá bi, mút cột, sau 1 hồi thổi kèn thì bé dùng tay cho em ra.
Tới đây thì em nằm nghỉ 1 chút cho bé massage đầu. Sau đó là thanh toán tip và đi về.Tổng kết lại thì như sau:
+ SBD: 12
+ Face: mãn teen, dễ nhìn.
+ V1: hơi xệ
+ V2: có tí lipit
+ V3, V4: do không phải gu của em nên em ko check kĩ lắm
+ Tic được bác Lục tài trợ, tip theo giá vé, lễ tân 20k.
Một buổi chiều tạm ổn của. Em viết hơi lan man, mong mọi người bỏ qua ạ. Cảm ơn mọi ng đã đọc bài!!!
Chào thân ái và quyết thắng

• Like
Điểm cảm xúc: Cậu Ba Hưng and Zlat