Lần đầu làm việc tại Festival

Lượt xem: 2,652

Damta

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/3/21
Chủ đề
1
20
3
0 ₿
Hellloooo ae Đồng răm. E bắt đầu với sự nghiệp khám phá nghiên cứu về massage cách đây 1 tháng thôi. E mới trải sự đời các a lớn chỉ cho e thêm tí kinh nguyệt với ạ. Chuyện là đc mấy a trong hội đá banh dẫn đi trải nghiệm . Sau 90 phút ko có phút bù giờ thì chân cẵng nhức mỏi , nhức hết cả người thì vài a lớn đã lên kế hoạch đi spa massage foood cho nó khỏe thì e mạnh dạn góp ý tới luôn mấy a ơi đag đuối làm thêm tí cho thấm tối về ngủ hehe.không nói nhiều xách đít về tắm rồi bắt grap car nguyen tem lên đường. 1 a dân chơi dắt lên đường cao thắng tòa nhà khá là xịn xò chữ massage khá là nhỏ ko biết ổn ko đây kkk. Bỏ qua bước thủ tục lằng nhằng thì mạnh ai nấy lên phòng kkkk . Bước vào xong hoi các kiểu thì 1 cô pé nhỏ nhắn xin xắn bước vào lịch sự chào hỏi như mấy e gái tá lị xá la hé:))). Trong khi đang đợi nước chảy vào bồn thì e e ngồi lên đùi mình kiss 1 phát vào môi . Thôi thôi phê ko biết nói gì luôn . Tâm sự các kiểu thì tới màn chị tắm cho pé thì ai cũng như ai :9)). Phần khỏe thì đối với 1 con trâu như mình thì chưa bao giờ gọi là phê cả nên ko có gì để nói mặc dù pé khá là chăm chỉ. Tới phần thái thì cảm giác rất chi là chân thật pé hỏi mình có thoa dầu bôi trơn ko . Mình thử trải nghiệm ko dầu xem sao . Kết quả cảm nhận đc là đầu ti pé cọ xác vào có chút gì đó âm ấm chà tới đâu nóng tới đó khác hẳn ra. Pé có màn hun mút mông phê vl . Màn lật ngược lại thì pé cầm thằng e rồi Hun môi liếm mặt thổi lỗ tai, dú chạm vú. Vú đưa tận miệng thì e bú như pé cầm sơ sinh . E tranh thủ mò vòng 4 thì ướt hết cả tay luôn mọi người ạ. Pha cuối thì e khá là thất vọng . Pé vừa cầm thằng e vỗ vỗ vào đầu ti . Vừa liếm mút chưa đc 5 phút thì e phọt ngay miệng pé . Mỗi bữa cũng cầm cự đc 10 phút . Nay thất bại quá. Hẹn Dịp sau trả thù vậy. Kết thúc pé nằm ôm hôn mình pé muốn đá lưỡi nhưng mình ko phản ứng nên pé lịch sự cho qua , mình ko dám chơi môn này ae thông cảm hjhj. Kết thúc. Tic a lớn lo. E còn 700k đưa hết cho e luôn ko biết có đúng giá ko có gì mấy bác bỏ qua . SBD :pé mang áo của Messi nhé mọi người . Vòng 1 rất chân thật hệ cảm. Vòng eo thon gọn . Vòng 3 mộng nước luôn hjhj

Massage Festival

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/9/16
Chủ đề
1
15
4
35
0 ₿
Massage Festival xin cảm ơn anh cùng đồng nghiệp đã ghé đến ửng hộ cơ sở, mến chúc quý anh luôn vui khỏe đầy tài lộc a.

• Like
Điểm cảm xúc: Damta