World Cup Tân Phú Lần đầu làm "VUA" Cùng nàng "HẬU" 89

Lượt xem: 1,299

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
41
299
166
0 ₿
Chào toàn thể ae đồng dâm^^, ae chạy dateline tới đâu rồi , riêng lão thì mới được 2 nháy @@

Số là chiều tà nóng nực muốn đi bơi nên móc mấy cái code WC 2022 291112 ra coi bơi chỗ nào hấp dẫn thì thấy bên WĐ cái bể bạ chà bứ nên phi lên con ngựa sắt chạy qua liền, sau khi được tổ tư vấn tại chỗ tư vấn 7749 kiểu thì bốc 89 theo như được sự giới thiệu là có tay nghề rất cao ở WD nên thử xem sao hehe cũng khoái bự nên nghe bưởi bưởi là lụm liền.

Lần này đi thử vé S.Q xem như nào thì kết quả tả tơi đi không nổi luôn @@. Còn muốn biết đi không nổi như nào thì nghe mình kể nha hí hí.

Bỏ qua phần hỏi hang lần đầu gặp gỡ, sơ bộ thì e có da có thịt, mập mạp mũm mĩm, “ Tâm hồn” to tròn đúng Gu- khoái tập 1. Xông hơi 5p cho có tí mồ hôi còn kiếm cớ nc với ẽm, cho ẽm lau người để dê chớ, chớ ngồi không mà dê cũng kỳ kkkk. Tâm sự nhẹ nhàng ăn hết mấy múi bưởi rồi củng lết thây “ 2 con heo” tới bể bơi đúng nghĩa đen lun, bồn to nước thì lên hơn nữa bồn ngồi zô ngập tới zú nha kk. “2 con heo” vờn nhau với màn thủy chiến.

• Thủy chiến H1: ngực áp lưng vừa gội đầu , tắm táp vừa lên xuống nhịp nhàng chà cặp bưởi theo từng nhịp JAV của em ( nhiêu thôi đã đủ mệt rồi ), tiếp màng quay người lại thì “ Hầu nhi trộm đào” cho vào miệng liền- ta nói 2 trái bưởi nó mềm như bông gòn, sờ sướng tay lắm mấy ông ạ, đi thử đi coi tui có nói xạo ko nhé.
  • Thủy chiến H2: xong màn tắm tới màn 1 cảnh 1 nha nha nha.. ẽm từ từ dùng cái lưỡi thần thánh đi hết ngõ này tới ngách kia ko chừa chổ nào, lướt từ bên phải sang bên trái, từ trên xuống dưới đảo vài vòng thì tiến tới khu vực nguy hiểm làm thêm vài đường mút cà lem nữa ( xâu tật cổ nha ae) xém out hên còn cầm cự được thêm tí nữa tới màn thái sơn áp đỉnh chứ không đầu hàng sớm hehe. Sau 20p “ 2 con heo” trao nhau những cục đờm béo ngậy với màn đá lưỡi hí hí thì ẽm thi triển hấp tinh đại pháp hút cạn sinh lực của tui mấy ông ạ, chính thức giương cờ trắng đầu hàng mặt em làm gì làm, rửa gái sơ sơ lại rồi lên chiến tiếp H2.
Phần làm khỏe thì phải nói là tuyệt nhất trong các lần mình đã đi, đủ kiểu từ trước ra sau, tay chân, mặt, vay gái các kiểu, đủ lực phù hợp cho bác nào thích khỏe nhiều hơn nhé .

Phần mệt.

• Địa chiến tập 2: Với lợi thế cập bưỡi mềm mại phần chà thái nuru phê tận nốt nhà kết hợp cái lưỡi thần thánh quét mọi ngóc ngách ko chừa chổ nào từ bắp chân lên tới gáy, bên trái rồi qua phải, đặt biệt mình nhít cái mông lên xíu, ẽm quét 2 cái núm đi ngang khe nhị, nhột nhột phê lắm, thử đi nhé mấy ông.
  • Địa chiến tập 3: lật người lại thì cũng như trước, quét lưỡi khắp cơ thể, múp liếm kèm âm thanh thì mấy ông hiểu như phim gì rồi nha kkk. Đổ dầu nuru khắp người ẽm thi triển tiếp “thái sơn áp chảo” cho 2 trái bưởi quét khắp hang cùng ngõ hẹp, rồi kẹp xúc xích , để nói thì không diễn tả bằng lời hết được, mấy ông đi đi rồi tự biết nó phê như nào @@
  • Địa chiến tập 4: sau 1 hồi đá trứng cút no nê thì ẽm hỏi mình có muốn 69 không, mình lúc đó buôn xui chịu chết rồi nên nói là em muốn làm gì làm a thở hết nổi rồi kkk. Thế là ẽm quay người lại dùng tuyệt kỹ “ Ngũ hành sơn nhốt ngộ không” áp sát vào mặt mình phơi bài con hàu thơm ngon của thiếu nữ xuân thì, ae nghỉ coi mình sẽ làm gì @@, ăn thoi chứ làm gì nữa trời kkk vừa mút nhẹ tí ẽm xịt nước rồi thế đành dùng tuyệt kỹ bí truyền “ Nhất dương chỉ” đáp lễ lại màng “ hút tinh đại pháp” của ẽm cả 2 phối hợp e 1 cái anh 1 chọt đâu đó chừng 5-7 phúc thì “bùm” nổ tung téo hết vào miệng ẽm thì củng là lúc cái tay mình ước nhẹt kkkk chưa biết ai thua ai nhé nhưng mà mình nhận thua trước khi có kết quả. Nằm thở dốc tầm 5p thì lếch thân vào bồn tắm nhẹ rồi thay siêm y ra về, kết thúc 2 tiếng làm “ Vua’ bên “Hoàng Hậu DDCN”
Kết bài: Về CSVC thì anh em biết rồi 9,5/10 – phòng to rộng, bồn lớn.

KTV 89: 9/10 – Đáng để ae hưởng thụ

+ Face: ổn áp 7/10- đặc biệt có miệng to, cái lưỡi thần thánh

+ Body

• V1: hệ bưởi 5 roi ( mềm như bông gòn)
  • V2 : Phẳng , trơn, mịn màn
  • V3: To tròn, bóp đã
  • V4: khít khịt, tóc tai lưa thưa.
+ SV: khỏe 11/10 ( đối với mình) còn ae thích thì có thể tới ủng hộ bé để cảm nhận nha.

Phần mệt: 9,5/10 ( đối với mình ) phê tận 9 tầng mây – ae tới ủng hộ bé để cảm nhận nha.

Thiệt hại : Tic ( Vựa muối UTACHI lo) + UP S.QUEEN, TIP = VÉ +++ cho 1 lần ăn chơi ^^.

Cuối cùng, chúc cơ sở Hồng Phát tháng mới ^^. Mod và ae nhiều sức khỏe. Cám ơn đã xem!!

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Windy xin chân thành cảm rơn bác đã tin tưởng ủng hộ cs và bé 89… Sự hài lòng của bác là động lực Windy tiếp tục nâng cao chất lượng.
Trân trọng cảm ơn bác!