Q.1 Lần đầu lên SG gặp bé 24

Lượt xem: 1,589

hiepmeifucan

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/2/22
Chủ đề
6
10
3
0 ₿
chào các anh em, được dịp lên SG 3 ngày, tui cũng tranh thủ tham khảo 1 số điểm ăn chơi trên đây
Được ông anh dắt đi nhậu tay vịn ở cung đường Trần Quang Khải, sau chầu nhậu thì ổng dắt qua cái massage Queen gần đó khoe có cái mã ji đó mà được tính đồng giá 500k cũng ngon. Chỗ này chơi nguyên cây tông vàng chói như cung điện, sang chảnh vãi ra làm tui hơi giật mình .
ở đây vé nhiều loại quá, 500 900 1200 .. , Ông anh set cho tui vé 1200 chọn bé 24 rồi được dắt vô phòng,
bé dạng cao ráo, mình dây, ngực cỡ cam mỹ, mông to
ở khu quận 1 có khác, phòng ốc sang xịn mịn hơn hẳn dưới TG , ngồi xông hơi cho bớt xỉn , lúc đi ra thì thấy bé đang ngồi đợi sẵn rồi, cầm khăn lại lau người cho tui , bé kêu ngồi nghỉ chút rồi bé pha nước để chút nữa tắm cho thoải mái, rồi bé cũng lột đồ vô tắm chung với tui, bồn ở đây rộng rãi ghê, bơi 2 người được, vô bồn bé kỳ cọ còn kỹ hơn tui tự tắm nữa, tui thì tranh thủ sờ mó khám phá các kiểu con đà điểu , bé lấy cặp vú cam mỹ cạ khắp người phê lắm, rồi thổi kèn trong bồn luôn, tê tái con gà mái, lúc ra bé còn ngậm mút luôn không buông sướng xỉu.
xong xuôi bé kêu lên giường bé massage cho khỏe để chút vé vắt sữa tiếp nữa , nghe mà rung rinh con chym,
bé đấm khỏe cũng tốt, bẻ tay bẻ chân này nọ, lâu lâu còn khều khều con chym nữa kkk ,
rồi bé dổ dầu làm massage thái, đi từ lòng bàn chân lên tới lưng còn thêm đi lưỡi làm tui nổi hết da gà, có âm thanh hifi nhè nhẹ , lật lại bé đổ dầu tiếp tục combo chà bướm, chà vú , lich ty làm con chym đang ngủ phải thức giấc, bé bắt đầu tấn công bằng miệng và lưỡi, đá trứng cút, xúc bình xăng con vừa làm vừa cạ tùm lum , tới khi làm 69 thì chịu hết nổi ra hết trong miệng em nó luôn kkk phê như con tê tê, xong bé ra tắm lại rồi bóp đầu bóp trán cho tui rồi mới đi về
tic 500k ( ông anh lo )
tip 1200

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: Neo and haiau_sea

KieuGiaQuan

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/10/20
Chủ đề
0
31
5
0 ₿
Chúc mừng bác nhé ! Review chi tiết làm anh em nóng hừng hựt ^^

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Dm mừng bác ngon trym, combo tay vịn xong onsen2 thì nhất bác rồi

Nunca

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/2/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Cũng mới đi bé tối qua.Cảm nhận bé này nhiệt tình,vui vẻ,dễ thương( Cười nói suốt).Thư giãn cũng rất ok.Nói chung tuỳ cảm nhận của ae và cách ae cư xử nữa.Riêng mình thì bé này ok lắm