Q.1 Lần đầu lên xì phố và cái kết

Lượt xem: 1,414

Ông Bầu 94

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/2/22
Chủ đề
5
19
18
0 ₿
Chào ae cdms, chuyện là cuối tuần vừa rồi mình có việc nên tá túc vội ở thành phố hoa lệ này 2 đêm. Và để không uổng phí 2 đêm này mình đã khám phá dịch vụ ở cs dubai luxury Q1 LTHG và để lại những kỉ niệm không thể nào qên với 2 số 12 và 33. Để mình lục lại những ký ức còn xót lại để kể cho ae cùng tham khảo nhe
Về reception: Mình được ae trong cơ sở tư vấn nhiệt tình và chu đáo.
Về csvc: 2 lần thì ở 2 loại phòng khác nhau 1 nhỏ 1 lớn, đầy đủ trang thiết bị, phòng ốc thì sạch sẽ gọn gàng. Chỉ là 2 phòng xông khô xông ướt hơi nhỏ so với mong đợi của mình.
Về KTV:
Số 12: em thuộc tuýp loli dễ thương, mặt xinh và vô cùng chiều khách. Biết mình là người ở xa chưa đến lần nào nên bé tận tình chăm sóc như cô giáo hướng dẫn học sinh vậy vô cùng dịu dàng =]]] Nhưng chỉ là dịu dàng trong lúc tắm và đấm bốp thôi, phần còn lại thì không có gì diễn tả ngoài từ tuyệt vời. Mặt xinh xắn, trắng trẻo, body thì v1 tròn đẹp v2 thon v3 đào thiên nhiên. Massage khỏe bài bản lực vừa đủ. Massage mệt thì cô giáo dắt đi từ bài chèo đèo lội suối đến đếm số tới 69 qá phê cộng với tiếng giảng bài của cô thánh thót chắc cả tầng một đều nghe =]]] Em này phù hợp cho các anh trai mệt mỏi sau một ngày làm việc căng thẳng đến và hưởng thụ cuộc sống nhoe.
Số 33: em là tuýp có da thịt nhưng nũng nịu dễ thương, mặt toát lên nét "thầm dân". Hôm đó đã ngà say nên mình vội lên phòng và xông hơi khoảng 20 phút thì e vào phòng. Vừa bước ra phòng thì đập vào mắt mình là chiếc áo ren mỏng và bên trong là 2 qả bưởi không có gì che đậy. Vậy là máu dê trong cơn say nổi lên, chỉ hỏi vài ba câu bâng quơ nhưng dường như đã rà được sóng của nhau và chuyện gì đến cũng đến, mình lao vào e và 2 đứa dính với nhau từ trên giường đến bồn tắm rồi ngược lại giường. Em vô cùng hiểu ý tôi, từ kỹ năng của đôi bàn tay cũng như đôi môi thường xuyên buông những lời kích thích cho cuộc tình ngắn ngủi này. Hôm đó do qá hợp nhau về phần mệt nên phần khỏe mình đã nói em ấy qa loa cho xong để tiến tới lần thứ 2. Body v1 to tròn và real nhe, v2 cân đối vs dáng, v3 thì là trái đào nẩy nẩy, v4 chỉ cần kích thích là nước ào ạt. Em này thuộc tuýp damdang, ae nào máu lửa trong chuyện yêu đương tìm kiếm những câu nói như phim pỏn thì nên gặp e này 1 lần nhe =]]]
Thiệt hại : 2 lần mình đi gói onsen2 đều sử dụng voucher giảm 40% của vòng qay camapro. Tip ở 2 lần thì đều = vé và boa thêm nhưng do không nhớ chính xác nên mình không đề cập thêm =]]]
Trên đây là 2 lần mình khám phá cơ sở trong chuyến đi gấp gáp của mình. Mong có dịp ghé cơ sở và tìm hiểu những bé khác tại cơ sở và mong ae sẽ có những trải nghiệm vui vẻ tại Dubai Luxury nhe.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Lên xì phố vậy thì chắc lên hoài quá =))

• Like
Điểm cảm xúc: Ông Bầu 94

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn anh trai đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ
Gọi 0941012041 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau

• Like
Điểm cảm xúc: Ông Bầu 94