Lần đầu massage ở Festival

Lượt xem: 12,627

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tậpmassage

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/10/13
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Tình hình là hôm qua nhậu xong thế là có hứng, em chưa đi massage ở Festival bao h nên tính đi thử xem cho biết. Dô thì được 1 em trông múp lắm các bác ạ,nhìn đã thấy phê rồi,V1 bưởi năm roi bóp không hết, em nói chuyện cũng được.Mỗi cái không chụi chơi mấy các bác ạ, em chỉ cho sờ V1 thôi chứ không cho sờ ở dưới mà chỉ được sờ ở ngoài thôi không cho sờ đầu ti,HJ thì cũng bt, e hỏi thì e ý bảo ở đây ai cũng vậy cả, nghĩ cũng chán,các bác có số mấy e chụi chơi ko cho e đi thử với ạ

nott

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/4/13
Chủ đề
0
16
0
0 ₿
Em nó chém vl, mình đi Fes đúng 1 lần duy nhất, vào tuột luôn 2 dây áo uống sữa đã đời... hôm đó xỉn quá nên ko thám hiểm rừng rậm, Fes cơ sở vật chất hơi nhỏ nên mình ko thích lắm... chịu khó chạy tí xíu qua LHP cơ sở vc rộng rãi thoải mái hơn :)

Waltz

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/9/13
Chủ đề
0
37
0
0 ₿

Ai dà làm gì mà có chuyện ở đây ai cũng vậy, bác bị em nó qua mặt đẹp rồi :s. Bác chịu khó tìm hiểu đọc thêm mấy rp ở box này xong là biết được mấy số chịu chơi ngay ấy mà

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Mấy em ở đây ít em nào chịu quậy lắm,chỉ cho mút ti,đá lưỡi,móc lốp...thôi à bác ơi.

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿

bac ún sữa có ngày trúng sữa có mêlamin :)))) nghe bác nói ún sữa nghe bùn cười vãi :)))

cuongdamdainguyensoai

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/3/14
Chủ đề
0
9
0
0 ₿

hehe cho rờ ti ae thất vọng sao vì e này đã có 2 đứa con song sinh oy

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

thế bác làm con thứ 3 cho em nó nhờ ... :D:D:D

aidodemnay

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/3/14
Chủ đề
0
7
0
0 ₿

bác có fb em nó cho em xin xem cái xem mặt mũi thế nào nhé bác.tks bác

thienlong12

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/1/14
Chủ đề
2
17
0
30
0 ₿
Nghe buồn thế, chia buồn cùng bro, đi massage mà gặp thái độ đó là tui cạch chỗ đó ra ngay liền

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
đi mà dc em nó thích có tiết mục matxa mặt bằng bưởi,matxa lưng bằng bửoi nhe mấy bác hehe

megai

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/5/14
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
số mấy ở fes đẹp các bác cho cụ thể nhé, cám ơn xin cảm ơn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.