Lần đầu massage, số 6 dubai bình tân 18/8

Lượt xem: 1,175

bongdem11

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/8/19
Chủ đề
6
27
14
0 ₿
Được thằng bạn giới thiệu dubai bình tân nên mình muốn thử lần đầu massage xem nó như thế nào
Mấy anh tiếp tân chả hỏi vụ số gì nên chắc mấy ảnh chọn đại, thôi thì mình cũng phó thác định mệnh
Mình không biết gì về massage hết nên về massage khỏe thì em này làm mình cũng thấy khỏe thật
Còn về phầnassage mệt thì mình không thể ra được mặc dù số 6 ra sức handjob blowjob boobjob :( lỗi này chắc do bản thân mình nên mình cũng ko trách số 6 được
V1 to vừa tay
V2 hơi có mỡ tí ôm chắc đã lắm
V3 căng to
Tip anh locker 20k
Số 6 nhìn mình không ra cũng cố sức nên mình vẫn vui vẻ tip 500k
P/S: mình đi vé vip thái 3h vào phòng mà 4h30 đã hết, mình tưởng tận 2 tiếng

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội chào anh ạ !

Huynh có thể cho muội thêm thông tin về thời gian huynh đến cơ sở để muội có thể xác nhận và làm việc lại với bé 06 ạ .
Muội cũng chân thành cảm ơn huynh về những góp ý ạ

bongdem11

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/8/19
Chủ đề
6
27
14
0 ₿
Hôm nay mình cũng hơi buồn nên khó ra tí, tội bé 06 lắm, hì hục mãi cho mình ra mà không được
đợi mốt mình bình tâm lại quay trở lại dubai lần nữa, hi vọng sẽ tốt hơn lần đầu

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ muội chào anh ạ !
Qua thông tin a cung cấp và xác nhận từ bé thì bé cũng rất buồn vì không thể để a đạt được cảm xúc thăng hoa nhất .
Muội thay mặt bé gửi đến a lời xin lỗi chân thành nhất ạ mong a bỏ qua cho bé ạ. Hy vọng bé sẽ gặp lại a vào một ngày gần nhất để bù đắp lại sự việc lần này ạ .