Q.1 Lần đầu matxa sung sướng cùng em 79 ở Dubai Tân Định

Lượt xem: 440

AndyLauch 3910

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/1/22
Chủ đề
3
14
13
0 ₿
Dạ chào các sư huynh, em mới gia nhập diễn đàn học hỏi kinh nghiệm matxa, thời gian qua đọc các bài review của các anh để có thông tin học kinh nghiệm đi matxa, hôm nay mơi bắt đầu tập tành viết bài có gì lủng củng sơ sót mong các anh thông cảm

Mấy bữa nay đọc các bài viết của các tiền bối về Dubai Tân Định rất hấp dẫn, nhất là mấy bài về số 79 Dubai Tân Định rất là kích thích nên quyết định lần đầu đi trải nghiệm số 79 ở Dubai Tân Định

Sau khi gọi hotline hỏi han về địa chỉ cơ sở và ca làm của em 79 được biết em 79 có làm việc và book luôn bé 79

Sau 1 hồi chạy xe tìm kiếm thì cũng kiếm đc Dubai Tân Định, chỗ này hơi khuất khó nhìn ra (chắc do em mới lần đầu tới nên thấy hơi khó)

Vô quầy lễ tân đc phục vụ và lễ tân tiếp đón chu đáo và check in khá đơn giản, xác nhận book trước em 79 xong ngồi uống nước nghỉ mệt 5p sau được dẫn lên phòng

Nhìn quanh về cơ sở vật chất thấy cũng khang trang sạch sẽ, phòng ốc còn mới

Vô phòng thay quần áo vô xông hơi, phòng xông hơi ở đây cũng khá tốt mới vô ngồi chưa tới 5p là phòng đã nóng lên xông hơi cảm giác sảng khoái

Đang xông hơi thì em gõ cửa bước vào, từ trong phòng nhìn ra tuy mờ mịt khói nhưng cũng thấy đc dáng cũng đầy đặn sexy nhất là bộ váy hở hang cực sexy nhìn là muốn nắng cực

Vừa bước ra là bé tới lấy khăn lau người cho mình chu đáo, vừa nhìn em lau vừa tranh thủ ngắm nghía cơ thể của em

Mặt: tương đối dễ thương, xì tin, ngực bự chà bá lửa nhìn là muốn úp mặt vô mà bú, mông thì to khiêu gợi nhìn là muốn ấy liền

Lau khô xong bé ngồi trò chuyện với mình trong lúc chờ xả nước vô bồn tắm, bé nói chuyện rất vui vẻ và nhí nhảnh y như mấy em gái xì tin, vừa nói chuyện em vừa lấy tay mò thằng nhỏ rồi cười hỏi sao mà cứng dữ vậy, mới cầm tay thôi mà đã cứng rồi vậy lát chịu sao nổi, nói xong bé ngậm bú mút làm giật mình, cảm giác em ngậm cây xúc xích của mình thấy phê quá trời cũng may là em chỉ khởi động 1 chút rồi kêu vô bồn tắm trước rồi tắm xong mới làm tiếp

Vô bồn tắm đc em tắm rửa kỳ cọ sạch sẽ, vừa kỳ cọ xong thằng nhỏ rồi lấy cặp ngực chà bá ép xúc xích phê lòi, bé lấy lưỡi liếm khắp người làm nhột và phê muốn tê giật cả người, làm 1 hồi tự nhiên em kêu đứng lên úp mặt đưa 2 tay lên tường rồi em từ phía sau đi lưỡi liếm mông, liếm trứng cút, tư thế quá trời độc và phê chưa từng thấy, thấy mình sắp chịu không nổi nên kêu bé tha cho, bé cười rồi dắt mình lên giường matxa

Matxa đấm bóp khá tốt, có lực không thua kém gì mấy chỗ matxa khỏe, matxa xong em đổ dầu nuru lên người rồi trườn nuru vừa nuru vừa liếm lưỡi khắp người phê nhột quá trời, làm 1 hồi em lật người lại và quay mông dí vào mặt chơi thế BJ 69 y như trong phim, do quá bất ngờ với chiêu BJ 69 của em mà mới gần 5p mà đã làm mình chịu không nổi và bắn tinh ào ào không ngờ em còn ngậm tinh hút không chừa 1 giọt nào luôn, quá đỉnh!

Nằm nghỉ ngơi 1 chút đc em tắm rửa lại, xuống quầy đc phục vụ mời tô mì bò trứng ăn lấy sức và ra về trong sung sướng kết thúc 1 buổi matxa sung sướng không thể quên cùng bé 79

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã ghé đến nhà Dubai Tân Định và cùng bé 79 có một buổi massage vui vẻ ạ , mong anh sẽ dành nhiều thời gian ghé đến nhà Tân Định để trải nghiệm được nhiều bé ạ. Dạ Dubai Tân Định mến chúc anh có một ngày đầu tuần thật vui vẻ và nhiều sức khỏe ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86