Lần đầu Minh Long cùng bé 08

Lượt xem: 1,819

El_Nino09

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
1/1/20
Chủ đề
11
98
50
HCM
0 ₿
Dạo này buồn, chơi điệp vụ thì tạch, điệp vụ thì lại chưa đủ điều kiện, nên tự thân vận động vậy. Vào 1 ngày mưa tầm tã, trời lành lạnh, h này mà vô xông hơi cho mấy e đấm bóp là hết bài. Nghĩ là làm, mình xách xe vội chạy tới ML, k quên gọi điện bôok trước bé 08 vì nghe e này hot nhất ở ML rồi.
Tới nơi book vé, đợi tý là đc loccker dẫn lên phòng, đi 3 tầng thang hơi run gối tý hihi. Ngồi xông hơi tý thì bé vào, mình bước ra chào bé vs ngồi tâm sự tý thì đc bé dẫn đi tắm.
Csvc thì tạm ổn, phòng + giường hơi nhỏ.
Bé 08 thì face có nét, v1 to nhưng hơi trĩu cành rồi, v3 thì tuyệt, bóp đã tay, v4 thì hồng hào, sạch sẽ, đụng chút mà nước nôi lênh láng.
Về ms khỏe mình bỏ qua, cả 2 nằm ôm ấp nói chuyện, tay 2 đứa thì k yên, cứ liên tục kích thích cho nhau.
Về ms mệt thì bé làm có tâm, lưỡi đi đủ mọi ngóc ngách trên cơ thể, mình cũng đc bé cho tự do khám phá, BJ thì từ tốn nhẹ nhàng, lúc nhanh lúc chậm, đủ skill cuối cùng mình cũng out trong sung sướng, tắm rửa lại rổi chia tay bé, hẹn gặp bé 1 ngày k xa...
Tic : 5 xị
Tip = tic
Cảm ơn ae đã đọc bài viết của mình. Chúc BQT sức khỏe vs DĐ ngày càng phát triển. Thanks!!!

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội xin cảm ơn các huynh đã dành lời khen cho bé ạ :)

Maxát

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/12/19
Chủ đề
3
66
54
35
0 ₿
Chúc mừng bạn .gặp bé 8 Nhớ e cô gái tây nguyên dịu dàng đầm thắm .