Q.1 Lần đầu ms Queen gặp bé dâm 01 kèn sáo phê lòi

Lượt xem: 361

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
247
2,303
1,710
0 ₿
Dạo trước đi ms Queen nhưng do bận lu bu nhiều việc quá nên quên luôn, tới hôm nay mới nhớ ra nên giờ viết bài luôn hehe

Đọc thấy mấy bài của lão Súng ở ms Queen nên thấy hứng đi khám phá ms Queen thử, lần đầu tới không có số quen nên xác định đi random trải nghiệm thử

Vô gửi xe xong lên lễ tân ngồi uống nước nghỉ mệt 1 chút do đi ngoài đường nắng quá, lễ tân tư vấn các gói matxa cũng nhiệt tình, mình lấy đt ra coi hình ktv của Queen thấy em số 1 nhìn sang chảnh, có nét dâm nên book số 1, may mắn có luôn

Lên phòng xông hơi trong lúc chờ em vô, phòng ốc ở đây cũng rộng rãi khá đẹp, cái giường cũng khá giống bên Dubai

Xông hơi chừng 10p thì e bước vào, vừa bước vô nhìn em là mình thấy lần này ngon rồi

Face: xinh, nhìn sang chảnh, có nét dâm

V1: 7đ vừa tay, bóp bú sướng luôn

V2: 7đ ôm gọn vòng tay

V3: 8đ mềm mịn, căng tròn, nhìn là muốn vỗ mông doggy ah

V4: ngon, ngọt nước, thôi để anh em tự khám phá thêm

Vô chào hỏi xong em lấy khăn lau mồ hôi cho mình, vừa lau xong mình ôm chầm bé vào lòng, ngồi xuống ghế ôm hôn liếm láp, cởi hết áo của bé bú vú say sưa làm bé rên rỉ a á vì sướng, bú 1 hồi nước tắm pha xong bé kêu từ từ thôi a, mới vô mà làm thịt em rồi, để đi tắm trước rồi lát lên giường làm tiếp

Vô bồn tắm, phần tắm thì cũng giống như bên Dubai, bé tắm onsen mơn trớn làm tính bú liếm rất nhiệt,, quần nhau trong bồn tắm với bé hơn 10p phê quá trời, ai yếu yếu coi chừng bị out sớm, tắm xong ra lau khô lên giường

Matxa khỏe thì thôi tua qua luôn nha mấy chế! Làm matxa khỏe và trườn nuru cho mình xong mình nói bé nằm xuống giường đi để mình làm matxa khỏe đấm bóp lại cho bé, bé nghe thích liền nằm yên tận hưởng, mình matxa đấm bóp cho bé xong dĩ nhiên là nằm ôm bé bú vú say sưa, vừa bú vừa mò tay móc lốp bé làm bé sướng rên la muốn bể phòng =)) móc thấy nước ra nhiều mình mò xuống húp nước của bé, nước của bé húp quá ngon, làm 1 hồi bé lên đỉnh, sướng cong người, bé nói a làm dữ dội quá nha, giờ tới lượt em trả thù, nằm xuống đi, mình nghe lời ngoan ngoãn nằm xuống cho bé mần thịt, bé cầm cây xúc xích của mình bú lút cán quay mông 69, vừa hôn liếm bướm vừa tận hưởng BJ thiệt phê quá chừng, làm 69 1 lúc thì thấy phê gần lên đỉnh mình nói bé quay mặt lại BJ truyền thống để minh ngắm gương mặt của bé lúc BJ cho kích thích, nhìn bé lúc bú mút lút cán dập ầm ầm thiệt kích thích phê cực kỳ, cuối cùng mình lên đỉnh bung nóc bắn pháo bông ầm ầm chục phát vô miệng bé, bé ngậm hết rút ra còn dính vài giọt trên đầu súng bé liếm mút sạch sẽ không sót giọt nào luôn, bắn xong phê sướng tê tái nằm nghỉ mệt chút rồi bé tắm rửa lại cho mình xong xuống ăn tô mì trứng lấy sức rồi ra về trong sung sướng, kết thúc buổi matxa đầu tiên ở Queen sung sướng. Còn 1 bài nữa nhưng viết 2 bài 1 lần hơi mệt và cũng hơi loãng nên để hôm khác mình viết tiếp bài thứ 2 nha anh em hehe