Lần đầu ở cẩm thy và nỗi thất vọng không hề nhỏ (19)

Lượt xem: 1,593

Vanlong666

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/11/18
Chủ đề
1
5
1
0 ₿
Hôm nay ngày đẹp trời, tâm trạng cũng được tốt nên thử lặn lội ra quận 12 để thử dịch vụ bên Cẩm Thy như thế nào, phần thấy ae dạo này review bên cơ sở nên cũng tính ghé thử cho nóng tại vì đợi điệp vụ của mấy mod trả lời hơi lâu

Vừa làm ra lúc 7h tối thì phi xe sang đấy liền, đường khá xa và ngoằn ngèo, nhưng sau khi được chị google chỉ thì cuối cùng cũng tới, tới nơi thì thấy xe cũng vừa, nghĩ bụng chắc được không phải đợi ( lúc đầu tính sẽ gọi em 26 hoặc 29 vì thấy mấy ae review quá hay) vô thì nhân viên rất nhiệt tình, giới thiệu em gói tắm tiên, ban đầu chỉ định bụng là đi thái, nhưng r chọn tắm tiên, thanh toán xong xuôi locker dắt lên phòng, k quên đưa cho e ấy tí gọi là cà phê và dặn kiếm em nào thuộc dạnh bưởi còn nếu không có thì lấy em 26 hoặc 29
Vào phòng xông hơi được 1 lát thì em lên, nhìn em qua lớp kính đầy khói trông rất tuyệt nhưng khi ra thì khá thật vọng với mục tiêu của em đã đề ra yêu cầu ( em xin được giấu số vì thấy em cũng khá tội nghiệp) nên bảo quản lí đổi cho em 1 số mới
Ngồi đợi cũng hơn 15p thì em mới lên, lần này nhìn thì cũng khá được, bắt đầu em kêu mình vô tắm và gội đầu các kiểu rồi cùng em lên giường để sang thái 1 chuyến :D , sau đó sang màn mát xa khỏe, tay nghề của em cũng khá ok, xoa bóp đấm lưng bài bản, vừa làm vừa nói chuyện với em khá là vui, hỏi thì em nói em số 01, sau đó đến màn mệt thì cũng thêm phần thất vọng một chút, vì lúc em lướt sóng thì mình cảm giác cặp bưởi vẫn chưa được như ý của mình cho lắm, lướt một hồi chán chê thì em kêu mình quay lại thì đúng như dự đoán, v1 của em thuộc dạng mướp, tiếp theo đó là các màn liếm ti và bánh mì kẹp xúc xích khá là ok, thằng anh phê pha chán rồi thì em bắt đầu quay xuống chăm sóc thằng em, cái lưỡi điêu luyện của em lướt từ từ bi và xung quanh thằng bé, sau đó đến đầu khấc của thằng em, lưỡi của em rất tuyệt vời và em out sau đó tầm 10p trên bàn tay của em
Chốt: đánh giá sơ bộ của csvc khá là sạch sẽ gọn gàng, nhưng không được em KTV như ý nên có điểm trừ ở phần này, còn về thái độ phục thì tuyệt vời, lúc sau trước khi về thì có ngồi nói chuyện với quản lí, thì biết là hôm nay em 26 nghỉ phép, còn em 29 thì nghỉ luôn,

Một ít thông tin cắt ngang về bé:
V1: 3.5 đ hệ mướp, ti không được mềm mại lắm
V2: 6,5 đ có eo ót
V3: 4 đ hơi nhão không được to lắm
V4: 4 đ hơi khô khan

Ra về với nỗi thất vọng không hề nhỏ, nhưng được thái độ nhiệt tình của quản lí và bảo vệ nên cũng có vui được chút
Cảm ơn @Massage Cẩm Thy đã cho mình 1 buổi tối vui vẻ, mong cơ sở sẽ khắc phục phần mấy em một chút và chọn đúng yêu cầu của khách
Và cũng mong lần sau sẽ được trúng điệp vụ của mod @Rubi để khám phá các cở sở các và chúc các em ngủ ngon để sức sẵng sàn chiến cho cuối tuần

Tổng thiệt hại : tic 300k , tip 4xx , locker 20k, giữ xe 10k

• Like
Điểm cảm xúc: Tú Đất

LGV20

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/9/17
Chủ đề
1
23
4
0 ₿