Thủ Đức - Lần đầu ở chốn Bồng Lai cùng Thập Bát muội 18 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Thủ Đức Lần đầu ở chốn Bồng Lai cùng Thập Bát muội 18

Lượt xem: 82

upon of star

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/8/24
Chủ đề
2
6
7
Sài Gòn
0 ₿
Cuối tuần, tiết trời se lạnh, mưa phùn bay lất phất như rót mật. Ba anh em rủ nhau đến quán có view sông tuyệt đẹp. nhâm nhi ly bia mát lạnh và trò chuyện về công việc cũng như cuộc sống. Cảm thấy cơ thể hơi mệt mỏi sau một tuần làm việc căng thẳng, cả ba quyết định ghé qua chốn Bồng Lai để thư giãn tâm hồn lẫn thể xác.

Đến Bồng Lai thì trời cũng chập tối. Ấn tượng đầu tiên là chổ giữ xe rất rộng, ôto, xe máy đậu vô tư. vào bên trong thì không gian hiện đại, sạch sẽ, kèm theo đó là một hương thơm nhè nhẹ không khỏi làm ta cảm thấy thoải mái và thư giản ngay từ khoảnh khắc bước chân vào.

Đội ngũ nhân viên phục vụ được biết là mới, tuy nhiên thái độ phục vụ rất ân cần và chuyên nghiệp. Ngồi phòng chờ nhâm nhi ly trà thì 3 anh em cũng chốt cho mình các bé ưng ý. Ngồi chờ một tí thì được báo là phòng đã chuẩn bị xong. Lên phòng thì các bạn locker hướng dẫn chi tiết nơi đặt quần áo, phòng xông hơi, nước, đồ ăn nhẹ ...vv.

Vào phòng xông hơi khoảng tầm 5 phút thì nghe tiếng gõ cửa là mình bước ra liền, dù lúc này còn khói mờ của phòng xông lẫn đôi mắt cận hơn 5 độ mình vẫn nhìn rất rõ hình dáng cơ thể tuyệt đẹp của bé, bé chào mình với tông giọng rất ngọt ngào và lấy khăn lau người lại cho mình, bé bật nước nóng và mời mình lại ghế ngồi chờ nước nóng, bé ngồi lên đùi mình, cả 2 củng hỏi thăm nhau vài câu, được biết thì bé quê ở miền tây, sinh năm 2k4. lúc này mình mới đeo kính vào và nhìn rõ gương mặt cũng như body của bé, gương mặt láng mịn không tì vết, body cân đối cả 3 vòng (bé có tập gym nên thân hình rất chuẩn và cân đối phù hợp với những bác gu có da có thịt)

Trong bồn mình không muốn làm lâu vì bé hôm nay cũng tiếp 5-6 lượt khách và cũng tắm rất nhiều rồi nên mình yêu cầu tắm sơ qua rồi ra giường nhưng không vì thế mà bé tắm qua loa, bé tắm rất kĩ kèm theo màn thủy chiến nhẹ nhàng chứ không hề bỏ các bước.

- Về phần Massage khỏe:
phải nói là bé rất khỏe, mình tưởng rằng bé đang cố nhưng không hề, bé còn bảo, anh muốn mạnh hơn nữa không, mình xin thua và bảo bé làm nhẹ nhàng phần lưng trên là được. Hỏi ra thì mới biết là bé không những có tập gym mà còn tập gym hằng ngày vào mỗi buổi sáng trước khi đi làm. Vậy nên bác nào hay cứng cơ, cứng xương cần bé massage khỏe tốt thì cứ book bé làm một khóa massage khỏe là về hết đau nhứt xương khớp luôn.

- Về phần Massage mệt:
bé nằm ôm vuốt ve, đụng chạm cơ thể lẫn thằng em nhè nhẹ làm cho mình cảm thấy như ôm ấp người yêu vậy, sau màn vuốt ve cơ thể của nhau thì đến lượt bé nằm trên dùng lưỡi lướt nhẹ nhàng khám phá hết cơ thể, nhận thấy thằng em đã lên nòng bé bắt đầu tập trung vào phần hạ bộ, dùng lưỡi kếp hợp mới đôi môi mềm mại làm mình không khỏi để mê, 1 tay của mình thì đang tập trung nâng niu và xoa bóp phần ti cũng như bầu ngực, bé thấy còn 1 tay rảnh nên nắm tay và đưa vào vùng cấm trên cơ thể bé, cả 2 hì hục 1 lúc thì chuyện gì đến cũng sẽ đến bé chủ động vào thế 69 huyền thoại, lúc này mới nhìn rõ được vòng 3 căng tròn và vòng 4 tuyệt đẹp của của người con gái chỉ vừa mới tròn 20, thấy bé hì thục với thằng em mình như vậy thì mình củng phải đáp lễ thật tốt, kết hợp tất cả 2 tay lẫn lưỡi tập trung vào v4 , từ nhẹ nhàng cho đến dồn dập thì cuối cùng mình cũng không kìm nỗi và ra trong sung sướng.

tổng thể bé 18 thì cơ thể, skill mệt lẫn khỏe không có điểm nào để chê được, qua trò chuyện thì mình thấy bé có tinh thần trách nhiệm cao trong đời sống lẫn trong công việc, bé tin vào luật nhân quả, ở hiền thì gặp lành, mình ấn tượng về cách trò chuyện của bé, không chỉ khách hỏi và trả lời cho qua chuyện mà bé thật sự tập trung lắng nghe câu chuyện của mình cũng như câu chuyện về bé lẫn những việc xong xung quanh, mình bị cuốn hút vào từng câu chuyện, bé kể chuyện rất tự nhiên và cả 2 nói chuyện cũng rất hợp gu.

Chốt lại:
bé 18
Face: xinh, dễ thương, da mịn không tì vết
V1: cam việt, căng tròn mềm mại
V2: có rãnh chẻ dọc
V3: gymer nên vòng 3 hết nước chấm luôn
V4: nước nôi lênh láng

Tic: gói CIA
Tip = Tic (có bonus nhẹ)