Lần đầu onsen đáng nhớ với bé 16

Lượt xem: 1,735

Wezky

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/12/19
Chủ đề
2
23
3
0 ₿
Chào mấy bác e là thành viên mới hôm nay e xin mạn phép review e viết văn hơi lủng củng mong mấy bác đọc bỏ qua cho e với ạ.
Hôm thứ 7 không đi làm ngồi cà phê một mình không biết làm gì nên lướt dạo lên diễn đàn thì thấy Dubai Tân Định đang có code giảm 50% với có ăn uống thấy hấp dẫn nên liền tải Camapro lấy mã. Buổi chiều phi ngay qua Dubai TĐ liền gặp lễ tân trình code để được giảm giá, e quất luôn vé onsen 1 xong được a lễ tân đưa ipad chọn hình do nhiều ktv quá e phân vân 1 hồi nên quyết định chọn đại 16, chọn xong được a locker nhiệt tình dẫn lên phòng. Thay đồ vào xông khô 5 phút sau thì bé 16 vào phòng nhìn body bé qua cửa kính mờ ảo thì thấy hấp dẫn quá liền mở cửa ra gặp bé liền. Bước ra thì ập vào mắt là face xinh xắn vs body tatoo có đỏ sexy ngay V3. Chào hỏi vài câu xong bé dắt e vào bồn tắm còn cho mình tắm sữa tắm thơm phức của bé nữa. Xong rồi kỳ cọ thằng a lẫn thằng e các kiểu đến màn trườn thái trong bồn click ti các kiểu sướng tê người luôn các bác ơi quần quật trong bồn 15p thấy hơi lạnh nên ra ngoài rồi bé lau khô người leo lên giường tiếp tục đến màn massage khỏe bé đấm bóp bài bản ok, đến phần chà thái bé dùng sữa dưỡng thể rồi kết hợp lưỡi với V1 nhơd đầu ti to cảm nhận đã lắm làm rất bài bản đi từ chân lên tới ngực làm e nổi hết da gà. Đến phần massage mệt vô thế 69 bé BJ nhẹ nhàng đến dồn dập e out trong sung sướng. Xong rồi bé dẫn e vào bồn tắm lại thay đồ ngồi tám tới hết giờ rồi tạm biệt bé ra về.
Đánh giá:
CSVC phòng mới khang trang sạch sẽ 10đ
V1 hệ cam
V2 tí mỡ nhưng k sao
V3 căng tròn
V4 gọn gàng
Tip= tic
Tiện thể mấy bác cho e hỏi BJ đc 1 phút e out có bị XTS k ạ nếu bị XTS thì đi khám ở đâu vậy mấy bác.
Thanks mấy bác đọc riew dài dòng của e chúc mấy bác được nhiều sức khỏe.

cool

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/1/21
Chủ đề
2
37
17
24
0 ₿
Bác nỗi hết da gà chắc cũng giống tui đang đọc á. bé này nghe cũng phê đấy chứ

• Like