LẦN ĐẦU ONSEN TẠI DUBAI VỚI NỮ PHÙ THỦY 52

Lượt xem: 5,785

AchilleK

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/5/19
Chủ đề
2
50
9
0 ₿
Qua các RP của anh em đã chinh chiến tại Dubai Bình Tân thì mình chọn vé Onsen với nữ phù thủy 52 để giải tỏa các mệt mỏi sau những ngày làm việc căng thẳng. Mình đến Dubai vào lúc 5 giờ chiều thứ 2 10/6, vừa xuống hầm thì anh giữ xe niềm nở đón tiếp và hướng dẫn lên lầu. Lên lầu 1 thì gặp anh tiếp tân chào đón và làm thủ tục mua vé.

Sau 2 phút ngồi xơi nước lọc thì anh locker báo phòng đã chuẩn bị xong. Cơ sở vật chất phải nói là tuyệt vời, xông hơi xông khô đầy đủ, phòng rộng rãi, sạch sẽ. Mình xông tầm 3 phút thì em vào, em lau mình mẩy rồi bảo ngồi ghế đợi em pha nước. Trong lúc đợi nước đầy thì em bắt chuyện để mình đở bỡ ngỡ, rồi nhìn em nude và dắt mình vào bồn tắm. Em tắm rất kĩ, mình tự gội đầu thì em giữ tay lại và nói là ngồi yên đó để em tắm cho, tay không rảnh rỗi thì luồn lách khám phá vòng 1 của em vậy.

Trong lúc tắm thì mình và em có tâm sự về quan điểm sống, công việc, đường xá, đủ các vấn đề xã hội, đang nói chuyện thì bất ngờ em lại phá thằng nhỏ, sợ nó ngủ quên. Sau một hồi em xin phép dừng câu chuyện lại để phục vụ thằng nhỏ, em bj lút cán, lick ti tê tái, em bảo mình ngồi lên thành bồn để em làm thái, em trườn bò trên đùi nhột không chịu được. Chắc là do lạ chổ nên mình không out trong bồn được, em nói là lau mình kẻo lạnh, lên giường em làm tiếp cho. Nằm sấp trên giường mà cảm nhận lưỡi em chạy khắp người, em biết rõ bắp đùi là điểm yếu của mình nên cứ đi lưỡi gần khu vực đó làm rùng mình, nằm không yên. Sau đó em thoa dưỡng thể và chà thái tiếp, đột nhiên một dòng nước nóng chạy khắp sống lưng, thì ra skill nóng lạnh danh bất hư truyền mà các anh em đã RP là thế này sao? Đúng là nữ phù thủy của Dubai, chiếc lưỡi ma thuật làm cho mình tê tái khắp người. Sau đó thì em lật ngửa mình lại, chiếc lưỡi của em lại càn quét phần bụng và ngực, tay em thì luôn giữ thằng nhỏ. Em bj với hj nhịp nhàng,tiếng rên của em cộng với skill bj nóng thì phê không tả được, em còn bonus thêm màn 69. Sau 15 phút chống cự thì mình cũng đầu hàng, em vuốt nhẹ nhàng cho ra hết rồi nghỉ xíu và xin phép đi vệ sinh lại.

Đến màn xoa bóp thì em đấm rất có lực, đá nóng rất thoải mái, sau khi anh em mệt lả thì được em hồi sức lại bằng massage toàn thân. Mình vốn chẳng thích đắp mặt nạ nên bỏ qua phần này. Sau khi xong phần massage khỏe thì còn khoảng 15 phút, bọn mình thay đồ lại và tâm sự chút rồi đi về, kết thúc chuyến du ngoạn tại Dubai Bình Tân.

Đánh giá của mình về em 52

Vòng 1 vừa tay
Vòng 2 mũm mũm
Vòng 3 tròn, doggy thì phê lòi
Vòng 4 nước nôi tràn trề

Tic 650 vì có code cama
Tip 800 vì dịch vụ tuyệt vời của em

Đây là lần đầu mình đi Dubai Bình Tân,dịch vụ thân thiện, tuyệt vời, sẽ còn ghé lại vào những lần kế tiếp.

Cảm ơn các anh em đã đọc bài report này.

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Lần đầu mà rơi vào tay 52 thì hơi bị tê càng nha . Chúc mừng bác

• Like
Điểm cảm xúc: AchilleK

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Thật là vui khi nhận được sự ủng hộ của huynh ạ . Huynh có thể gọi hotline 0848330337 để đặt phòng và chọn số trước ạ

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
52 theo số đề là con ngựa đó nha, nhưng là ngựa ô hay ngựa chiến đây ta?

ĐạtKuteo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/6/19
Chủ đề
0
5
2
35
0 ₿
Ngon trym nhé bác, lần sau em sẽ check số 52