Q.9 Lần đầu phê pha cùng em 01

Lượt xem: 1,001

Nhóc Lỳ 2k

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
25/4/22
Chủ đề
5
5
6
0 ₿
Tối hôm trước, sau khi làm vài chai với anh em trên đường về cả bọn bàn nhau thế nào đưa nhau vào đây chơi thử ,
tới nơi lúc tầm 12h mấy, cả bọn làm thủ tục với lễ tân các kiểu, có iPad và mình chọn ngay bé 01. Khoảng 2 phút được phục vụ dẫn lên phòng, mình vào xông hơi khoảng 5p, rồi ra uống nước chờ em thêm tầm 5p nữa thì có tiếng gõ cửa của em vang lên, em bước vào chào mình rồi lấy khăn lau người giúp.
Em ấy từ từ lột đồ và dẫn vào bồn tắm, em tắm khá kỹ, cũng ko quên vuốt ve chăm sóc cậu nhỏ của mình làm mình chào cờ , em lại nắm nó rồi vuốt ve phần đầu làm mình phê quá. Kỳ cọ sạch sẽ em lấy khăn lau cho mình rồi dắt ra giường
Em ấy bắt đầu phần massage khoẻ cho mình. Lần này mình cảm nhận rõ kỹ thuật của em khá tốt, có lực, rất hài lòng mình.
Sau đó em cởi đồ và bắt đầu phần masage mệt. Em ấy từ từ chồm lên người mình và rê cặp nhũ hoa đi khắp lưng mình. Mình thích nhũ hoa vừa vừa mà săn nên phần này khá thích. Tiếp theo em dùng chiếc lưỡi điêu luyện đi khắp lưng mình, đi ngang bờ vai, lên tới cổ, cảm giác tê tái tuột đỉnh nhưng vẫn can đảm kiềm hãm lại chờ đến khúc cuối, em bảo mình xoay người lại, và hai đứa bắt đầu khám phá nhau lẫn nhau, ôm ấp nhau như người tình. Mình cũng bắt đầu dùng tay của mình sờ khắp người em từ trên ấy xuống dưới, mỗi chỗ dừng 1 chút, phần ngực là lâu nhất, mình rất thích phần này. Đi xuống dưới, lần này mình quyết định khám phá phần dưới tranh thủ sờ mó v4 ẻm, rồi dùng ngón tay đi sâu vào bên trong ẩm ướt. Em ấy bắt đầu rên và cử động vì sướng, mình bắt đầu làm mạnh hơn đến phần cuối BJ và HJ, lần này em bắt đầu món đá bi, em đi lưỡi khắp xung quanh cậu nhỏ mình, cứ đè 2 viên bi mình ra nút làm mình phê quá độ, chịu không nổi mình cũng out trong tê tái .
Sau đó em ấy và mình tắm rửa sạch sẽ rồi ra về vui vẻ. Không quên gửi em 800k cám ơn !

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
nghe cũng êm phết =))

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
gặp tui làm lun cái vé tắm dê thêm được 1 lúc chứ nghe bác kể em nó chịu cho dê quá kkk