Q.8 Lần đầu qua Lan Quế Phường gặp pé 69

Lượt xem: 1,077

lu khach phong tran

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/12/20
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Chào quý anh em

Hôm nay được huynh đệ rủ qua test LQP chơi. Calvij cũng o định đi do hôm qua đi chơi 2 slot rồi, ngồi nghĩ nghĩ sao thui Ok luôn, kêu bạn Calvin book dùm em 69 hì hì ^^, Cslvin o dám gọi ak, mắc công bik là Calvin thì sẽ review không chính xác hì hì ^^.

Đúng giờ 7g Calvin qua quán cafe Trung Sơn ngồi, chờ bạn Calvin qua dẫn qua LQP luôn ( Cslvin chưa đi lần nào nên o bik chỗ, mà cũng lười google maps)

Vào đến nơi, ui choa cơ sở hoàng tráng nha. Ấn tượng nhất là cách tiếp khách của các bạn áo đen phục vụ, Calvin cứ tưởng vào nhầm 30shine hay Thế Giới Di Động, tiếp khách quá là chu đáo luôn, làm Calvin cũng giật mình bất ngờ hì hì ^^.

Lên phòng, Calvin ngồi loay hoay chờ em ( không xông hơi) . Lát nhìn lại ủa sao có cái thao nhôm có nước đục đục , nghĩ là ủa chắc ai tắm mà quên dọn sao ta, gọi Vidieo cho bạn Calvin, bạn giải thích là cái thao gel ( đúng là lúa mà kakaka).

Em vào phòm tươi cười tiếp Calvin rất nhiệt tình, em này Calvin từng đi em ở cơ sở khác rồi nhé, nay qua ủng hộ em hì hì ^^.

Cả 2 ngồi tâm sự, sau đó Calvin được pé đưa vào tắm tẩy trần, ... sau khi sạch xà phòng chốc chốc pé chuyển sang bú tai, và liếm ngực Calvin hihi ^^, làm tờ - rym Calvin dựng đứng, Sau đó pé liếm xuốnv dần, hiểu ý Calvin chống tay nhổm lên, cho pé bj, pé đi lưỡi nhẹ nhàng... sau đó là pha Bj lúc cán luôn nha, ui choa nó phê, nhìn em Bj một cách thèm thuồng mà nhìn phê lắm luôn, cảm nhận tờ - rym ..deep throat ...sâu trong cổ họng pé nó ấm ấm quá là phê, được lúc Calvin kéo pé lên làm pha cháo lưỡi... cả 2 dùng tay sơ múi nhau, ôm em chặc trong bồn 1 lúc Calvin kêu thui tắm lại ra giường

Calvin yêu cầu bỏ qua phần phao

Massge khoẻ

Lên giường được em lau khô sạch sẽ và cả cơ thể sưởi ấm lúc, khi bớt lạnh pé bắt đầu đấm bóp massage, pé đấm bóp massage khs là oki nha hì hì ^^

Massage mệt

Đây cũng là màn Calvin mong chờ nhất, pé thoa gel khắp người Calvin, sau đó pé dùng ngực chà chà bàn chán và đi lưỡi từ chân lên, làm chân này rùi đến chân kia, phê lắm luôn. Sau đó pé làm wc, Calvin bảo để anh ngồi dậy, chả hiểu sao pé nhảy luông xuống giường kakaka ^^.

Thật ra Calvin muốn nhổm dậy chổng mông theo tư thế Dogy hì hì ^^

Pé thấy thế bắt đầu đi lưỡi xung quanh sau đó làm wc cho Calvin, pé đá lưỡi rất điệu nghệ luôn nha, thỉnh thoảng pé dùng lưỡi ngoáy sâu vào, tay pé thì hj nhẹ. Ui choa nó phê dữ lắm luôn ak, chốc chốc .. pé lại đổi kiểu kêo tờ-rym ra sau bj ngược , tay kích thích nhẹ wc quá đã luôn hì ^^. Thích nhất là khi wc pé chẳng những dùng lưỡi mà đưa cả miệng hôn mút chùn chụt như JAV luôn , Thánh thần ơi phê lắm luôn ak

Đổi thế Calvin nằm ngửa pé cũng rưới grl khắp người ( khúc này cảm thấy hơi lạnh nên tờ-rym xìu, kêu pé tắt máy lạnh ^^)

Pé bắt dầu mút từng ngón chân Calvin sau đó đó là bàn chân, pé đi lưỡi lên dần .... sau đó pé định BJ. Calvin chưa chịu mà giơ 2 chân lên, pé hiểu ý khun xuống wc và mút ... ui choa nó phê gì đâu luôn ak, không khác gì JAV, sau đó khá mỏi chân rồi, Cslvin mới nằm bt cho pé BJ ^^

Pé Bj rất là điêu luyện, nhanh...chậm... xoắn.... Calvin ra hiệu cho pé đổi qua 69 ( nãy pé tắt hơi nhiều đèn nhìn o rõ lắm nha ^^). Calvin bắt đầu thi triển tuyệt học "nhất dương chỉ, nhị dương chỉ..." tay kia thì kích thích "hạt đậu" của pé làm pé phê oằn người hì ^^, chốc chốc Calvin đổi sang kích thích nhẹ wc pé. Phê nhất là khúc cuối Calvin thi triển "Tam dương chỉ" và ngón út đút vào wc pé. Ui Choa pé ngoáy mình vì sưỡng, tay kia Calvin phải ôm eo pé lji ghìm xuống luôn ak hì hì ^^. Nước pé ra ào ạt Calvin sợ văng cả vào mặt hì hì ^^. Sau đó cuối cùng Calvin cũng được pha CIA trong sung sướng ( pé ực luôn thid phải ak ^^).

Cả 2 nằm ôm nhau thở hổn hển hì hì ^^.

Sau đó pé tắm lại cho Calvin và ra về trong sung sướng

KTV 69

face 7,5 đ

V1 8đ ( hàng fake nhưng mềm)

V2 7,5đ

V3,8đ

V4 8đ

Service 10 đ

tic 1500k ( đi theo event sẽ rẻ hơn)

tip 1500k

P/s Bài viết mang tính chất lưu giữ kỷ niệm trải nghiệm