Nha Trang Lần đầu review HĐ4

Lượt xem: 3,875

Devilknight097

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/6/22
Chủ đề
2
24
4
0 ₿
Lần đầu viết bài sau nhiều lần đi các quán Massage ở Nha Trang. Spa có, htgđ có, người mù có, massge gần có.
Sau những lần sụp hầm thì mình quyết định chọn HĐ 4 làm cơ sở chính.
Đêm nay, vì một đêm buồn nên mình đã đi dạo một vòng biển và tạc ngang qua HĐ 4 nhiều lần vì đắn đo suy nghĩ.
Sau khi chọn vé VIP thì được locker dẫn lên lầu 3, thủ tục thì chắc các bác hay đi HĐ 4 đều biết là tip cho locker ( em tip 100k)
Vào phòng thì được em số 29 người Sài Gòn. Mới vào làm được 3 tháng, nhưng trước đó đã làm ở Spa nên phần massage khỏe rất tốt ( dành cho anh em thắc mắc ). Em nói chuyện vui tính, vào phòng em nở một nụ cười phúc hậu làm mình ko kiềm lòng được
Vì nói chuyện hợp nhau nên thấy thời gian trôi rất nhanh
Tới phần massage mệt thì em toàn BJ lút cán, chảy nhễ nhại rất phê, nhưng đen là gặp em hơi chai lỳ
Tổng quan là: mặt 7/10
V1:10/10
V2: do vô đây hợp vía nên hơi dư lipit
V3: săn chắc
V4: tuyệt vời
Tổng chi phí cho một đêm của em: tic:300
Tip:500 ( tùy mỗi người nhé )

• Like
Điểm cảm xúc: Lãng Khách NT

soncesc

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/11/22
Chủ đề
1
11
6
0 ₿
Lâu lắm mới thấy người lên bài cho HD4. Ở đây hình như dân địa phương k còn ai đi, chỉ có khách du lịch là nhiều

Lãng Khách NT

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/3/23
Chủ đề
0
3
2
Nha Trang
0 ₿
Phải đăng ký để cảm ơn bạn. Mình người NT cũng hay đi Hoa Đà 4 mà lâu nay random chả được em nào ra hồn. May vào đây thấy bài này tuần trước hứng lên đi thử. Công nhận y như bạn report. Vòng 1 rất ngon đúng chuẩn gái non. Nếu thấy số khác ngon thì nhớ giới thiệu nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Devilknight097

Devilknight097

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/6/22
Chủ đề
2
24
4
0 ₿
Để dành lúa tiếp thôi