Gò Vấp LẦN ĐẦU TẠI MASSAGE LUXURY VỚI EM 70

Lượt xem: 1,405

vo minh tan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/21
Chủ đề
1
26
0
0 ₿
Mới đi cafe với đám bạn thân về bên gv xong thì chợt nổi hứng. Thế là dừng xe tấp ngay vào lề để định hình coi mình gần nơi nào. Mất 30s sau thì định vị xong, nhắm thẳng 1 hướng về luxury mà tiến.

Vào đến nơi thì nghe giới thiệu các vé xong thì vô làm thủ tục chọn ngay vé nuru 69 rồi ,cũng mạnh dạn random thử một bé tại muốn thử một chút mới lạ kkk

Lên phòng mới là điều thú vị nhất. Ngồi xông hơi đợi em vào , mà lòng nôn nao mà cũng không hiểu vì sao nữa.Ngồi tầm 15p thì thi em rồi cũng tới, tiếng gõ cửa vang lên kèm theo sự hồi hộp của mình. Một em gái trẻ trung ,trắng trẻo ,nhỏ nhắn đâu tầm 1m55 bước vào nhìn khá là đúng gu của mình . Coi như bước đầu thành công một nửa. Ít nhất thì hôm nay đi không gặp cá xấu, cá mập.

Mình trò chuyện một chút mới biết em mang số 70. Dễ thương ưa nhìn lắm các bác ạ. Vừa ngồi trò chuyện vừa vuốt ve cặp đùi của em. Ngon nha mấy bác. Nếu chấm sơ qua

V1 : mình thấy bình thương nên mình chấm 7/10
V2 : mình mạnh dạng cho 9/10
V3 : 7đ
V2 mình cho 9/10 vì tại vòng 2 của bé tui thấy không quá ốm cũng không quá lipit nói chung là ôm đã lắm với lại mình thì thích eo lắm kkk .

Em tắm chung với mình xong thì bắt đầu mần thịt. Mà mình chủ động mần thịt em trước, từ lúc em bước vào phòng cơ. Nên tắm xong là em cũng hiểu làm gì tiếp theo ah, không cần dài dòng luôn. Đặt mình lên giường đầu tiên là lấy tay vọc chym mình trước. Rồi đi lưỡi nhẹ nhàng. Mình thì khám phá đều đều, vì hôm nay có hứng thật mà. Bất ngờ nữa hình như nay em cũng có hứng. Mình sờ đến đâu em run rẩy đến đó. Rồi cứ vậy cũng đến lúc em mần thịt vào thế 69 mình cảm thế có lỗi khi tay mình nghịch quá thì dâm thủy của em đã ra khá nhiều ). Em hôn nhẹ lên đầu thằng em rồi từ từ ngậm sâu dần vì mình tinh nghịch nên em phạt mình bằng cách Bj tăng tốc mãnh liệt ☹( hối hận quá huhu. Những màn mãnh liệt như thế mình chịu không nổi thề là đạn bắn bằng bằng như những năm giải phóng vậy. Bắn hết lên mặt em bao nhiêu tinh hoa và tinh túy nó ở trên đó hết các bác ạ =))).

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ.